Kwa wapenzi wa Korean Dramas, hii ni thread yako!


Kazz0

Kazz0

Member
Joined
Mar 15, 2015
Messages
48
Likes
153
Points
15
Kazz0

Kazz0

Member
Joined Mar 15, 2015
48 153 15
Kama wewe ni mpenzi wa Korean Dramas, karibu katika thread hii tupate ku share kuhusu kazi hizo hatari za mkorea.

Tuambiane;

- Ipi ni drama yako bora ya kila wakati kwako?

- Ni ya aina gani? (Wengi tumezoea kusema za 'mjini' na 'vijijini')

-Nini kinakuvutia sana katika hiyo Drama?

Pia:

- Nani ni Msanii wako Bora wa kiume na wa kike na baadhi ya drama alizoigiza?

- Nani ni sexiest Actor au Actress kwa maoni yako?

- Ipi ilikua Drama yako ya kwanza ya kikorea kuiona?

- Ni Drama gani ya kikorea unaitafuta sana na unapata wakati mgumu kuipata? (Unaweza ukasaidiwa kuipata na mashabiki wengine)

*Pia tumia thread hii kufahamishana kuhusu drama mpya zilizotoka au unayohisi ni nzuri ila haijapata umaarufu sana!!

Karibu tujumuike! Saraghae! Kumooyo!!

=========

Baadhi ya Links za Dramas mbali mbali za Korea...;

Be Strong Geum Soon

Princess Ja Myung Go

THREE DAYS (2014)

Swallow the Sun

Jumong

King Guenchoggo

=====

Links za ku-download drama za Kikorea;

- Watch Drama Online | Korean Drama | Japanese Drama | Taiwanese Drama | Hong Kong Drama | Chinese Drama
- GoodDrama.Net


======

Updated: Kwa mjadala na kubadilishana uzoefu kuhusu series za jumla za movies mbalimbali, za zamani na mpya, Unaweza pia kufuatilia UZI HUU hapa Series (Special thread)
..

Kazi kwako.. Enjoy!
 
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
865
Likes
962
Points
180
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
865 962 180
wahudumu wa humu ndani naomba munitayarishie chupa 50 za soju tafadhali, nataka nilewe mpaka nitapike korosho za bwana amunike wa lesotho.
halafu pia naomba mara hii munichagulie nyinyi wadau drama za kuangalia hata kama ziwe zimeshapita na wakati, ni matumaini yangu sitakutana na balaa nililolishuhudia kwenye thread ya wapenzi wa series.
heheheheheeeeee niliomba websites ya kuangalia series mpaka leo ni mwezi wa pili sijapatiwa mpaka nikaingia mzigoni mwenyewe.
mhhhhhhhh kweli binadamu tunatofautiana.
wala musiogope jamani hakuna mtu aliyeangalia drama nzuri zote za wakorea.
acha leo nifunguke kabla ulevi haujatoka, niwe mkweli sijawahi kuziangalia drama zifuatazo japokuwa zinasifiwa na kila mdau
  • dong yi : hahahahahahaaaa munajuwa kwa nini sikuchangia comment zilizokuwa zinaisifia hii drama zikiongozwa na huyu ahjumma mtarajiwa miaka 30 ijayo XYZ,ni kwa sababu sikumbuki hata kama nilifika episode ya 5 ndio maana nikaufyata kimya.
  • jewel in the palace : hii hata siifahamu hata inavyoanza, kwani hizi drama tunajibia mtihani?
  • drama zote za ji sung ukiondoa the innocent defendant.
  • drama zote za ji chang wook ukiondoa K2.
kama mutashindwa ni bora niende kwa mchungaji au shekhe aniombee nipumzike kuangalia drama japo kwa wiki mbili (shetani wangu wa likizo amerudi tena).
namimi nahitaji kuona raha ya kujisikia kama anavyojisikia bibi yenu mtarajiwa.
  1. terius behind me drama = imeshamaliza
  2. the beauty inside drama = imeshamaliza
  3. room no 9 = itamaliza jumapili.
  4. where star land = huenda ikamaliza jumatatu
  5. bad papa = huenda ikamaliza jumanne.
kama mutashindwa kuniwekea japo drama 15 kwa kila mtu ili nichague nitahama mtaa wenu.
povu naruhusu siku ya leo.
ujumbe wa leo
Damushin hajawahi kuwa serious
Hiyo Dong Yi Iko Poa Sana Story Yake. Ila Usiiangalie Kama Hupendi Drama Ndefu Zenye Slow Story!

Duh! Kwa Ji Chang Wook Umecheki K2 Tu. Sishangai Sababu Drama Zipo Chungu Mbovu, Si Rahisi Kuangalia Zote Ilhali Kila Day Zinachomoka Mpya.

Ji Chang Wook Zipo Nyingine Nzuri Tu Alizo Feature Ukiacha Hiyo K2. Kama Vile;

Healer
Empress Ki
Suspicius Partner
Warrior Baek Dong Soo


Drama Nyingine Kali Na Sio Mbaya Kurudia Kama Tayari Umeshaiona!

Let's Fight Ghost
Kill Me Heal Me
Doctor Stranger
Shine Or Go Crazy
W Two Worlds
Come Back Mister
What Happens To My Family
Queen In Hyun's Man
Suspicius Housemaid
Cruel Palace
Night Watchman's Journal
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Hiyo Dong Yi Iko Poa Sana Story Yake. Ila Usiiangalie Kama Hupendi Drama Ndefu Zenye Slow Story!

Duh! Kwa Ji Chang Wook Umecheki K2 Tu. Sishangai Sababu Drama Zipo Chungu Mbovu, Si Rahisi Kuangalia Zote Ilhali Kila Day Zinachomoka Mpya.

Ji Chang Wook Zipo Nyingine Nzuri Tu Alizo Feature Ukiacha Hiyo K2. Kama Vile;

Healer
Empress Ki
Suspicius Partner
Warrior Baek Dong Soo


Drama Nyingine Kali Na Sio Mbaya Kurudia Kama Tayari Umeshaiona!

Let's Fight Ghost
Kill Me Heal Me
Doctor Stranger
Shine Or Go Crazy
W Two Worlds
Come Back Mister
What Happens To My Family
Queen In Hyun's Man
Suspicius Housemaid
Cruel Palace
Night Watchman's Journal
Asante, nitaanza kufuatilia moja baada ya nyingine kati ya hizo.
 
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2015
Messages
4,294
Likes
2,928
Points
280
kedrick

kedrick

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2015
4,294 2,928 280
Weekend nipo na:-

Time

Where stars land

Your house helper

Heart surgeons

Weekend ijayo

The beauty inside

Familiar wife

The third charm

The player

Oooh nikimaliza hizi ntaongeza list ila najua ushamaliza zote hizi. Nishtue ipi hapo haifai nisije unguza MB bure
The Player ipo vizuri nilishuka nayo jumla jumla kila katikati ya week iki updatiwa tu mpaka ikaisha
 
mjr95

mjr95

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2016
Messages
5,492
Likes
6,809
Points
280
mjr95

mjr95

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2016
5,492 6,809 280
Let's Fight Ghost bonge la drama story nzuri sana.
Hiyo Dong Yi Iko Poa Sana Story Yake. Ila Usiiangalie Kama Hupendi Drama Ndefu Zenye Slow Story!

Duh! Kwa Ji Chang Wook Umecheki K2 Tu. Sishangai Sababu Drama Zipo Chungu Mbovu, Si Rahisi Kuangalia Zote Ilhali Kila Day Zinachomoka Mpya.

Ji Chang Wook Zipo Nyingine Nzuri Tu Alizo Feature Ukiacha Hiyo K2. Kama Vile;

Healer
Empress Ki
Suspicius Partner
Warrior Baek Dong Soo


Drama Nyingine Kali Na Sio Mbaya Kurudia Kama Tayari Umeshaiona!

Let's Fight Ghost
Kill Me Heal Me
Doctor Stranger
Shine Or Go Crazy
W Two Worlds
Come Back Mister
What Happens To My Family
Queen In Hyun's Man
Suspicius Housemaid
Cruel Palace
Night Watchman's Journal
 
Damushin

Damushin

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,463
Likes
8,802
Points
280
Damushin

Damushin

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,463 8,802 280
Kheri ya mwezi mpya wa December chingus, Mungu atujaalie uwe ni mwezi uliojaa baraka na neema zinazozidi uzito wa vijisenti trillioni 1.5 kwa kila mdau humu ndani.
kwa nini December kiupande wangu?
  1. ndio mwezi wa mwisho wa mwaka huu 2018.
  2. waumini wa imani ya ukristo duniani husherehekea kuzaliwa kwa mtakatifu wao aliyetakasika kuliko kiumbe yeyote aliyezaliwa na mwanamke.
  3. huyu lofa aliyeandika ujumbe huu atatimiza mwaka wa 3 tokea awe mwanachama wa JF ifikapo 15/12/2018 endapo atakuwa na uhai.
  4. na kama mambo yataendelea kuwa mazuri basi inshaalllah kama ilivyokuwa mwaka jana tutapeana updates za tunzo zitakazo fanyika mwishoni mwa mwezi huu kupitia mashirika ya KBS, SBS na MBC drama awards .Hili litawezekana kama mtandao wa soompi watakuwa live.
natumai bado tunakumbuka kilichotokezea mwaka 2017.
  • SBS drama awards: muigizaji bora wa mwaka alikuwa ni JI SUNG kupitia drama ya INNOCENT DEFENDENT.
  • MBC drama awards: muigizaji bora alikuwa ni mzee Kim Sang Joong kupitia drama ya the rebel thief who stole the people.
  • KBS drama awards:washindi walikuwa ni mzee cheon ho jin kupitia family drama inayoitwa my golden life na mzee kim young chul kupitia family drama inayoitwa father is strange.
nimalizie kwa kumtakia kheri ya kuzaliwa Khantwe, nilitaka niwe mtu wa mwisho kumtumia ujumbe utakaomjaza furaha lakini cha ajabu kila ninapotembelea jukwaa la chit chat nakuta bado watu wanaendelea kumtumia jumbe za pongezi huyu ahjumma mtarajiwa.
nimebaki najiuliza maswali yasio na majibu kama uchumi wa Afrika.

hivi huyu mwanamke ni mtakatifu sana anayemkaribia bikira maria aliyemzaa yesu kristo?

hivi huyu mwanamke utakatifu wake anamkaribia khadija yule mke wa mtume wa waislamu?

sidhani kama anawafikia hao japo kwa 40% bali silaha yake kubwa ni kuishi na watu wote humu ndani kwa upendo na hekima zinazoendana na lugha inayopendeza kutumika kwa rika lolote lile.
kumbe mwanzoni nilikuwa nafanya makosa nilipokuwa naogopa kunukuu hata comment yake pindi alipokuwa anatoa mchango wake humu ndani kwa kudhani ni goi goi.
naomba unisamehe noona kwa ujinga wangu.​
naamini kupitia thread hii nitatimiza ndoto yangu ya kuwa wa mwisho kumtakia kheri ya kuzaliwa.

sitaki stori za wakorea siku ya leo kwa sababu bado nina hasira na jose mourinho na watoto wake wazembe.
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
764
Likes
94
Points
45
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
764 94 45
Wakuu mimi napenda sana series za action kama 24hrs ya jack bawa, na na zile iris 1 na 2........kiufupi Napenda action zenye kuonyesha system ya uongozi kama maraisi nk na ulinzi wao na changamoto pia........ So nataka kurudi koreans kwa mwenye kujua series zenye hayo mambo tafadhali
 
J

Jang bo ra

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
6
Likes
10
Points
5
J

Jang bo ra

Member
Joined Nov 24, 2018
6 10 5
Wakuu mimi napenda sana series za action kama 24hrs ya jack bawa, na na zile iris 1 na 2........kiufupi Napenda action zenye kuonyesha system ya uongozi kama maraisi nk na ulinzi wao na changamoto pia........ So nataka kurudi koreans kwa mwenye kujua series zenye hayo mambo tafadhali
Kuna two weeks, athena, 3 days, missing nor m, terius behind me,
 
Lovely mum

Lovely mum

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
7,031
Likes
9,373
Points
280
Lovely mum

Lovely mum

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
7,031 9,373 280
Playful kiss umeshaangalia??

Black night
Weekend nipo na:-

Time

Where stars land

Your house helper

Heart surgeons

Weekend ijayo

The beauty inside

Familiar wife

The third charm

The player

Oooh nikimaliza hizi ntaongeza list ila najua ushamaliza zote hizi. Nishtue ipi hapo haifai nisije unguza MB bure
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,637
Likes
13,266
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,637 13,266 280
Kheri ya mwezi mpya wa December chingus, Mungu atujaalie uwe ni mwezi uliojaa baraka na neema zinazozidi uzito wa vijisenti trillioni 1.5 kwa kila mdau humu ndani.
kwa nini December kiupande wangu?
  1. ndio mwezi wa mwisho wa mwaka huu 2018.
  2. waumini wa imani ya ukristo duniani husherehekea kuzaliwa kwa mtakatifu wao aliyetakasika kuliko kiumbe yeyote aliyezaliwa na mwanamke.
  3. huyu lofa aliyeandika ujumbe huu atatimiza mwaka wa 3 tokea awe mwanachama wa JF ifikapo 15/12/2018 endapo atakuwa na uhai.
  4. na kama mambo yataendelea kuwa mazuri basi inshaalllah kama ilivyokuwa mwaka jana tutapeana updates za tunzo zitakazo fanyika mwishoni mwa mwezi huu kupitia mashirika ya KBS, SBS na MBC drama awards .Hili litawezekana kama mtandao wa soompi watakuwa live.
natumai bado tunakumbuka kilichotokezea mwaka 2017.
  • SBS drama awards: muigizaji bora wa mwaka alikuwa ni JI SUNG kupitia drama ya INNOCENT DEFENDENT.
  • MBC drama awards: muigizaji bora alikuwa ni mzee Kim Sang Joong kupitia drama ya the rebel thief who stole the people.
  • KBS drama awards:washindi walikuwa ni mzee cheon ho jin kupitia family drama inayoitwa my golden life na mzee kim young chul kupitia family drama inayoitwa father is strange.
nimalizie kwa kumtakia kheri ya kuzaliwa Khantwe, nilitaka niwe mtu wa mwisho kumtumia ujumbe utakaomjaza furaha lakini cha ajabu kila ninapotembelea jukwaa la chit chat nakuta bado watu wanaendelea kumtumia jumbe za pongezi huyu ahjumma mtarajiwa.
nimebaki najiuliza maswali yasio na majibu kama uchumi wa Afrika.

hivi huyu mwanamke ni mtakatifu sana anayemkaribia bikira maria aliyemzaa yesu kristo?

hivi huyu mwanamke utakatifu wake anamkaribia khadija yule mke wa mtume wa waislamu?

sidhani kama anawafikia hao japo kwa 40% bali silaha yake kubwa ni kuishi na watu wote humu ndani kwa upendo na hekima zinazoendana na lugha inayopendeza kutumika kwa rika lolote lile.
kumbe mwanzoni nilikuwa nafanya makosa nilipokuwa naogopa kunukuu hata comment yake pindi alipokuwa anatoa mchango wake humu ndani kwa kudhani ni goi goi.
naomba unisamehe noona kwa ujinga wangu.​
naamini kupitia thread hii nitatimiza ndoto yangu ya kuwa wa mwisho kumtakia kheri ya kuzaliwa.

sitaki stori za wakorea siku ya leo kwa sababu bado nina hasira na jose mourinho na watoto wake wazembe.
Daah ilikuwaje sikuona hii jamani..asante sana sunbae sio kwa maneno haya mazito yaliyoniacha mdomo wazi. Nimekuwa mvivu wa kupita jukwaa hili kwa kuwa sina access ya kdrama kwa sasa kwa hiyo yanayoongelewa mitaa hii yote mapya kwangu naishia tu kuumia roho... Mungu akubariki na akuongezee siku tuendelee kufaidi hekima zako maana kwa hekima hata sisi wahenga umetuacha mbali sana
 
M

mashish

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
545
Likes
262
Points
80
M

mashish

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
545 262 80
mkuu nataka namna ya kupakua {kudownload} sio kuangalia online ,, site ipi naweza download
Tumia dramanice au dramacool,pia kama unatumia pc integrate idm,au tumia torch browser una download bila kutumia idm
 

Forum statistics

Threads 1,238,942
Members 476,277
Posts 29,337,464