Kwa wapenzi wa facebook | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wapenzi wa facebook

Discussion in 'Jamii Photos' started by St. Paka Mweusi, Nov 7, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Haya wapenzi wa facebook mnasemaje kuhusu ujumbe katika picha hii?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Ni kaugonjwa, lazima katibiwe
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mhh, sina neno
     
  4. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,080
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 135
    For inventors there can be billion dollar deal if one can come up with "facebook addiction pills" coz it's already beyond self control...
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mie mbona nimeachana nayo kirahisi tu, ila sasa JF ndio imekuwa substitute yake. ha ha ha!
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Imenikumbusha ule wimbo wa lady jay dee. ...Nimekuwa teejaa...
     
  7. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    addiction kweli kweli! Lakin ukijikeep busy na issue zingine, ni solution tosha.
     
  8. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo haiwezekani lazima ni log in japo 15 min ndo nije jf
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    mi niliachana nayo baada ya kugundua ............................
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    hii ndo sub yake!
     

    Attached Files:

  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,605
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    iyo nyama imekaa kama nini waungwa au mi kile kitu huwa chajirudirudi machoni jamani???:A S-rap:
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,387
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    :nono::nono:
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,898
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    unachokifikiria wewe nini?:suspicious:
     
  14. Sir John

    Sir John Senior Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nomaaa Fb kila mda watu Fb kwa sana
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sioni kinachofanya watu wawe addicted huko honestly,nina account huko lkn sijawa teja wala nini,kwanza mara nyingi unakutana na mesege za mitongozo kutoka kwa binadamu usiowajua wala wasiokujua which is pretty annoying.na nilikua na kipicha kimoja tu sasa hivi nimekitoa sbb hata sion maana yake.siwezi kuwa teja wa face book.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    :tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape:
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    hii stack au bacon???
     
  18. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,212
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumbe kuchat kwneye FB ni sawa na kaulevi ka unga? Nilikuwa sijui lakini si inafanana na kidogo na hii JF, ila ni bora kuliko kwenda kwenye vijiwe vya kahawa!
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mi face book naikubali kwani inakutanisha watu ama marafiki uliowaacha kitambo
     
  20. D

    Derimto JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Plz. Kama unaweza kunisaidia kujiunga na Facebook ntashukuru sana
     
Loading...