Kwa wapare na wanaojua Kipare- Bonge la wimbo kutoka baba na mama Dhao


Filipo Lubua

Filipo Lubua

Verified Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
333
Likes
12
Points
35
Filipo Lubua

Filipo Lubua

Verified Member
Joined Nov 18, 2011
333 12 35
Yule mtaalamu wa Enzi zile aloimba "Ni thithi baba dhao, pia mama dhao tulio hapa" ametoka na kitu kingine kipya na cha viwango. Anasema Kinyongo Kihuja, nicho chela mbeu"
Wewe sikiliza mwenyewe ili nisije nikaongeza chumvi:

Kinyongo Kihuja by Eliraha - HulkShare
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
23,484
Likes
37,216
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
23,484 37,216 280
Weka picha
 
K

kilio changu

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
408
Likes
4
Points
0
K

kilio changu

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
408 4 0
Asante sana Kikore.
Tuwekee na Kibaja pia
 
Lady niece

Lady niece

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
930
Likes
48
Points
45
Lady niece

Lady niece

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
930 48 45
asante mkuu kwa hilo songi ila wewe unafanana sana na
mtu mmoja wa kule arusha sijui ndo wewe Filipo au nimekufananisha?
sorry lakiini


Yule mtaalamu wa Enzi zile aloimba "Ni thithi baba dhao, pia mama dhao tulio hapa" ametoka na kitu kingine kipya na cha viwango. Anasema Kinyongo Kihuja, nicho chela mbeu"
Wewe sikiliza mwenyewe ili nisije nikaongeza chumvi:

Kinyongo Kihuja by Eliraha - HulkShare
 
Last edited by a moderator:
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
4,523
Likes
26
Points
145
Age
32
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
4,523 26 145
Noma sanaaa...mnitafte kama mtu anataka tafsiri
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,709
Likes
6,964
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,709 6,964 280
Kuna unaimbwa kiranga kikoma kaimba nani huo?
 

Forum statistics

Threads 1,262,519
Members 485,585
Posts 30,124,700