Kwa wanawake wote wa JF wapya na vikongwe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanawake wote wa JF wapya na vikongwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Celebrity, May 19, 2010.

  1. Celebrity

    Celebrity Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhari wekeni AVATAR zinazoendana na sura na shepu zenu. Ili hata kama mtu anakutana na wewe asishtuke, iri picha arioijenga kichwani ziendana na muonekano wako wa nje. :confused2:

    Nawapenda sana.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Tamaa iliua fisi.
    Kwanini swala hili liwe kwa wanawake tu na si kwa wanaume pia?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Wewe hiyo avator yako inaendana na sura na shepu yako?
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    hatuna nia wala madhumuni ya kukutana na wewe
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,394
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Mie hapa nimejiunga kuchambua hoja, kubadilishana mawazo ,na kupeana ushauri sikuwa na dhamira ya kukutana na mtu..kama itatokea ikitokea kukutana kwa ajiri ya kupeana mikakati endelevu basi akubaliane na vile atakavyoniona

    natanguliza shukrani
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Unaagenda gani tena ndugu yangu ?..Ama ndio unataka kutafuta jiko humu humu JF
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nashawikia kuamini bado hujaoa unavizia vizia hapa.
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umekutana na nani ukaona yupo tofauti na avatar?
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280
    Kwani aliekuambia watu tunajiunga humu ili tuje kukutana
    ni nani???????????

    Sio wote wako humu kwa ajili ya kutafuta wachumba.......

    Kuwa na heshima kwa wanawake.........
    Wengine humu ni umri wa mama yako au dada zako,
    have some respect.....
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    May 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    ..........anatafuta jiko.
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Mwacheni mshikaji, inawezekana ana ka-ugonjwa wabondei wanaita kiranga (hamu iliyopitiliza.. na anaitii hiyo pressure)!

    Next time tutasikia mtu anaomba tuweke picha zetu halisi...LOL!!
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    nashindwa kuelewa mwalimu wako wa kiswahili alikufundisha lugha ipasavyo au ni wewe mwenyewe hutaki kujifunza?........na isitoshe nani kakwambia watu wamejiunga JF ili wakutane?
     
  13. araway

    araway JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mkuu inamaana hiyo avator yako inaendana na wewe?? :target:
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,601
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    Ala kumbe umeingia hapa kutafuta wanawake? Umejidanganya!!! Kwa nini unapata tabu na hizi anonym hapa usiende tu usiku kule Kinondoni, Garden avenue, Magomeni, Kigogo, Mwananyamala, Night Clubs and so on? Pale figure halisi utazipata za ndani na nje ya nchi!!!!!

    Charity starts at home!!! Weka kwanza picha zako, tena tangu ukiwa mdogo ili tuone na mazingira uliokulia, ikweli ni kuwa tuko members wa status mbalimbali hapa!!! Dare basi!
     
  15. m

    muhanga JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 873
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mie humu nimempenda zaidi katavi. Hata hivyo wengi wetu humu tumejiunga kuchangia mada tu, na tunakuwa huru zaidi kuchangia tukiwa hatujuani, maana wakati mwingine mtu unaweza kuandika mambo ambayo tukiwa ana kwa ana siwezi kukushauri au kukwambia. ni kheri tubaki bila kujuana! mie hata nikibandika picha yangu halisi siku ukiniona utamwaga shikamoo kibao kwani nahisi naweza kuwa na umri wa mamio! muhimu zaidi ni mada na mchango wa mwa JF. na kama kweli una nia ya kujuana basi hata wanaume yanawahusu pia, :eyeroll2:
     
  16. Celebrity

    Celebrity Member

    #16
    May 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona umekuwa mkari wewe mwanamke kwani?
     
  17. Celebrity

    Celebrity Member

    #17
    May 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shetani shindwa katika jina ra Yesu
     
  18. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ingependeza kama ingekua "SINA NIA WALA SABABU YA KUKUTANA NA WEWE"
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona umezidiwa hii siyo FB
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    jamaa kapoteza kweli, jina lake kwanza ni tusi halafu anafikiri wote wenye majina ya kike ni wanawake. hapa kikubwa ni michango tu jinsia haikuhusu mke katafute kwenu
     
Loading...