kwa wanawake je umeshawahi mtamani mwanaume kimapenzi kumtamani tu na sio kumpenda


C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
hii dhana ipo kwa wanaume kuwa unakuta unamtamani mwanamke yaani unataka kumvua chu...i tu halafu basi
sasa je kwa upande wetu wa wanawake je mna hii hali ya kukutana na mwanaume halafu unataka umvulie chi...i akunanihii halafu basi with no malipo, nothing
kama umewahi tupe experiencenyako ilikuwaje na hali hii ikikutokea inakuwaje.?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,072
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,072 1,500
mmh, kuvuliwa kyupi tu? Njawahi
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
mmh, kuvuliwa kyupi tu? Njawahi
wewe kwnza ni his au her maana hueleweki kwa kwa kwa kwa
najua mnajutana na vidume macho yanawashuka na kuanza utamuanzaje ika ndio hivyo tu utaanzaje
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
nshawahi , it was funny....
hii dhana ipo kwa wanaume kuwa unakuta unamtamani mwanamke yaani unataka kumvua chu...i tu halafu basi
sasa je kwa upande wetu wa wanawake je mna hii hali ya kukutana na mwanaume halafu unataka umvulie chi...i akunanihii halafu basi with no malipo, nothing
kama umewahi tupe experiencenyako ilikuwaje na hali hii ikikutokea inakuwaje.?
 
Dero

Dero

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
326
Points
195
Dero

Dero

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
326 195
Kutamani ku-do naye bila kumpenda hiyo ni ngumu. Ila kumtamani mtu unayempenda nimewahi. Nafikiri wanawake hupenda kwanza kabla ya kutamani tofauti na wanaume.
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Points
195
Age
37
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 195
Eenh inatokeaga
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
nshawahi , it was funny....
na kyupi kikavuliwa .....
hatutaki experience yako ya kuvua hiko kyupi...
hebu niambie huyo mtu alikuwa wa namna gani na kipi kilichokuvutia ukampenda ghafla bin vu
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Points
1,225
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 1,225
mi nilitamani kwa macho na nikala kwa macho sikuvua pichu,we karne hii siyo ya kuvua pichu ovyo patakua bwawa bure wengine wana machine za kuulia jambazi si mchezo yanini kutoka jasho wakati kuna full Air Condition.
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
mi nilitamani kwa macho na nikala kwa macho sikuvua pichu,we karne hii siyo ya kuvua pichu ovyo patakua bwawa bure wengine wana machine za kuulia jambazi si mchezo yanini kutoka jasho wakati kuna full Air Condition.
sasa hizo mashine si ndio habari ya mjini nasikia au mimi dunia niishiyo mimi ni ipi?
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
Kutamani ku-do naye bila kumpenda hiyo ni ngumu. Ila kumtamani mtu unayempenda nimewahi. Nafikiri wanawake hupenda kwanza kabla ya kutamani tofauti na wanaume.
i think wewe unayoiongelea hapa ni love at the first sight wataalamu wa lugha watanisahihisha
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Points
1,225
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 1,225
mmh mie wa kijijini siyawezi nimewaachia wao waende na wakati mi kinyonga ntafika tu ingawa kwa kuchelewa
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
the guy was hot meen...yani ma6 pack, na maexternal features ya ukwee, afu kichwani pia alikuwa nondo kwenye presentation in short alinizidi upeo...nikasema dah haiwezekani huu utukufu nisiushuhudie basi taratataaah...kitu na box
na kyupi kikavuliwa .....
hatutaki experience yako ya kuvua hiko kyupi...
hebu niambie huyo mtu alikuwa wa namna gani na kipi kilichokuvutia ukampenda ghafla bin vu
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
mhm kwa wanawake wakibongo hilo halipo labda ulaya
 
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
681
Points
225
Lateni

Lateni

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
681 225
Sijawahi, ila kwa wanawake ni tofauti maana hadi kufikia hatua ya kumtamani mwanaume akuvue chup, unakua umeshampenda kwa kiasi fulani.
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
Sijawahi, ila kwa wanawake ni tofauti maana hadi kufikia hatua ya kumtamani mwanaume akuvue chup, unakua umeshampenda kwa kiasi fulani.
kwani hata kama uliwahi utasema huku?
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
mmh mie wa kijijini siyawezi nimewaachia wao waende na wakati mi kinyonga ntafika tu ingawa kwa kuchelewa
ngoja waje wenyewe hapa watakuzodoa kwa kwa kwa
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
the guy was hot meen...yani ma6 pack, na maexternal features ya ukwee, afu kichwani pia alikuwa nondo kwenye presentation in short alinizidi upeo...nikasema dah haiwezekani huu utukufu nisiushuhudie basi taratataaah...kitu na box
kwa haraka haraka hiyo ilikukuta ukiwa chuoni
 

Forum statistics

Threads 1,296,016
Members 498,494
Posts 31,230,843
Top