Kwa wanaume wote wa chit chat; hii inawahusu!!!!!!!!!


Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Kutokana na malalamiko tuliopata kutoka chumba cha ukaguzi kinachoendeshwa na Mkuu wetu Madame B ambayo huletwa na wanawake mbalimbali walio kwenye ndoa na ambao bado hawajaingia kwenye ndoa.

Wanawake ambao bado hawajaingia kwenye ndoa, huogopa kuingia kutokana na masaburi wayapatao pindi wawapo kwenye mahusiano ya uchumba na vidume vyao.

Baadhi ya wanawake ambao wapo kwenye ndoa, hulia sana kutokana na tabia za wanaume zao zisizoeleweka pamoja na kuoa wanawake wengi bila mpangilio maalum

Sasa basi kutoka na malalamiko hayo Lady doctor pamoja na Madame B tumeamua kukagua kila mwanaume ili tuweze kujua sababu za hawa wanawake wenzetu kulalamika na kukosa amani katika mahusiano yao

kwa ukaguzi mtapitia kwa The secretary kuandikisha jina then mtakuja kwangu Lady doctor niwakague, Madame B atafanya hitimisho.

Cc: Madame B The secretary Passion Lady Evelyn Salt Baba V Asprin Mr Rocky Arushaone Slave The Boss kiwatengu Mtambuzi himidin shansarie Mamndenyi na wana chit chat wote!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,183
Likes
41,045
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,183 41,045 280
Naona umeingiliwa na ugonjwa wa machalii wa hili chama



Filipon hebu njoo uone watu wanavyoingilia fani yetu.

BTW nani alikudanganywa wanaume wanakaguliwa?

ONYO: Angalia usijetaka kukagua ukajikuta unakaguliwa wewe. Madhara yake ni makubwa!!:A S-fire1::A S-fire1::A S-fire1::A S-fire1:
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280
hivi unauhakina naunacho kinena ?
hujui kuwa pete ndiyo sababu za kuwaliza hao wanafunzz wenu?
 
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,156
Likes
48
Points
145
Age
32
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,156 48 145
Lady doctor umenena mie mwenzenu kila thread Bishanga anaoa Filipo nimeshakuandika jina du the needful tunaanza na wewe
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Naona umeingiliwa na ugonjwa wa machalii wa hili chama



Filipon hebu njoo uone watu wanavyoingilia fani yetu.

BTW nani alikudanganywa wanaume wanakaguliwa?

ONYO: Angalia usijetaka kukagua ukajikuta unakaguliwa wewe. Madhara yake ni makubwa!!:A S-fire1::A S-fire1::A S-fire1::A S-fire1:
acha kuwadanganya wenzako wakati wewe mwenyewe pamoja na Baba V nimesha wakagua, acheni na wenzenu wakaguliwe...... Aalaaaaaaaa!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,319
Likes
743
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,319 743 280
Naona umeingiliwa na ugonjwa wa machalii wa hili chama



Filipon hebu njoo uone watu wanavyoingilia fani yetu.

BTW nani alikudanganywa wanaume wanakaguliwa?

ONYO: Angalia usijetaka kukagua ukajikuta unakaguliwa wewe. Madhara yake ni makubwa!!:A S-fire1::A S-fire1::A S-fire1::A S-fire1:
mie ruhsa kukaguliwa na Lady doctor ila tuwe faraghani eeeeeeeee?
 
Last edited by a moderator:
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
1,614
Likes
336
Points
180
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2013
1,614 336 180
Mmhhhhhhhh, sasa hapo mnataka kukagua kitu gani Lady doctor maana napata shida kidogo kuelewa juu ya hapo unapokagua na mwingine kuhitimisha, duh hii nayo inaweza kuwa kali
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
hivi unauhakina naunacho kinena ?
hujui kuwa pete ndiyo sababu za kuwaliza hao wanafunzz wenu?
halafu wewe una kesi kibao za kujibu come to our office plz!!!!!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,868
Likes
3,013
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,868 3,013 280
Napita maeneo haya nitarudi baadae cc Asprin
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Lady doctor umenena mie mwenzenu kila thread Bishanga anaoa Filipo nimeshakuandika jina du the needful tunaanza na wewe
na ndio maana tunataka kuwakagua tena haiwezekani mwanaume anao-oa ovyo hata makombo anabeba tu na katika ukaguzi wetu tutawapima hadi akili na nitamuomba Evelyn Salt awachunguze kiasi cha limbwata walilokula kwa mama ntilie haiwezekani wasiwe wanakula majumbani kwao hao.
 
Last edited by a moderator:
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Mmhhhhhhhh, sasa hapo mnataka kukagua kitu gani Lady doctor maana napata shida kidogo kuelewa juu ya hapo unapokagua na mwingine kuhitimisha, duh hii nayo inaweza kuwa kali
tunakagua vitu vingi, kama akili, uwezo wako kifedha, mwenendo wako, kasoro zilizoko kwenye mwili wako ambazo ni kero kwa mwenza wako na mambo mengine kama hayo
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
Mhhhh hapa nahisi harufu ya damu Lady doctor ndio ulichoenda kufuatilia huko kuja kutukagua na unakagua nini haswa kama ana mshedede mkubwa au kibamia au ukiwa juu unakuwa nyuzi 90 au unakuwa doro
Halafu Madame B ni binamu yangu anikague kweli hapo ubinamu unaisha
Naomba tuwe wawili tuu huko room wakati tunakaguana
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
acha kuwadanganya wenzako wakati wewe mwenyewe pamoja na Baba V nimesha wakagua, acheni na wenzenu wakaguliwe...... Aalaaaaaaaa!!!!!!!
Hivi pale nilikukagua!??, ulinikagua!??? au tulikaguana!?? na kwa nini ulikuwa unalia na kuning'atang'ata shingoni...!!??
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Kutokana na malalamiko tuliopata kutoka chumba cha ukaguzi kinachoendeshwa na Mkuu wetu Madame B ambayo huletwa na wanawake mbalimbali walio kwenye ndoa na ambao bado hawajaingia kwenye ndoa.

Wanawake ambao bado hawajaingia kwenye ndoa, huogopa kuingia kutokana na masaburi wayapatao pindi wawapo kwenye mahusiano ya uchumba na vidume vyao.

Baadhi ya wanawake ambao wapo kwenye ndoa, hulia sana kutokana na tabia za wanaume zao zisizoeleweka pamoja na kuoa wanawake wengi bila mpangilio maalum

Sasa basi kutoka na malalamiko hayo Lady doctor pamoja na Madame B tumeamua kukagua kila mwanaume ili tuweze kujua sababu za hawa wanawake wenzetu kulalamika na kukosa amani katika mahusiano yao

kwa ukaguzi mtapitia kwa The secretary kuandikisha jina then mtakuja kwangu Lady doctor niwakague, Madame B atafanya hitimisho.

Cc: Madame B The secretary Passion Lady Evelyn Salt Baba V Asprin Mr Rocky Arushaone Slave The Boss kiwatengu Mtambuzi himidin shansarie Mamndenyi na wana chit chat wote!!!!!!!
Hapo juu uliposema "masaburi" sijakuelewa...
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,272,646
Members 490,095
Posts 30,455,941