Kwa wanaume tu-Ingawa ni SMS lakini imenigusa!


leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,655
Likes
729
Points
280
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,655 729 280
Jamaa alikuwa anasafiri kwenda ulaya akamwambia dereva wake ampeleke JKI airport, akiwa njiani maeneo ya TAZARA akakumbuka kuna document ameisahau nyumbani akaamuru dereva ageuze gari. Alipofika nyumbani Mbezi Beach akamkuta mkewe akiwa bafuni akioga akamnyemelea na kumshika kiuno, mkewe akiwa na mapovu usoni akalitaja jina la dereva wao Jabir na kusema "Umeshamfikisha yule mse...e airport mara hii? acha nikuoshee mashine yako hii utaifaidi mwezi mzima" Ungekuwa ndio wewe ungefanya nini?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
Jamaa alikuwa anasafiri kwenda ulaya akamwambia dereva wake ampeleke JKI airport, akiwa njiani maeneo ya TAZARA akakumbuka kuna document ameisahau nyumbani akaamuru dereva ageuze gari. Alipofika nyumbani Mbezi Beach akamkuta mkewe akiwa bafuni akioga akamnyemelea na kumshika kiuno, mkewe akiwa na mapovu usoni akalitaja jina la dereva wao Jabir na kusema "Umeshamfikisha yule mse...e airport mara hii? acha nikuoshee mashine yako hii utaifaidi mwezi mzima" Ungekuwa ndio wewe ungefanya nini?
mbona ya kawaida tu hayo..
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,634
Likes
481
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,634 481 180
Duuuh! kama kweli basi No one............. No wonder!
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Jamaa alikuwa anasafiri kwenda ulaya akamwambia dereva wake ampeleke JKI airport, akiwa njiani maeneo ya TAZARA akakumbuka kuna document ameisahau nyumbani akaamuru dereva ageuze gari. Alipofika nyumbani Mbezi Beach akamkuta mkewe akiwa bafuni akioga akamnyemelea na kumshika kiuno, mkewe akiwa na mapovu usoni akalitaja jina la dereva wao Jabir na kusema "Umeshamfikisha yule mse...e airport mara hii? acha nikuoshee mashine yako hii utaifaidi mwezi mzima" Ungekuwa ndio wewe ungefanya nini?
Mimi ni mkiristo lakini ningempa talaka fasta kama jamaa zangu waislamu wanavyotoa talaka.
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,935
Likes
1,418
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,935 1,418 280
Mimi ni mkiristo lakini ningempa talaka fasta kama jamaa zangu waislamu wanavyotoa talaka.
Basi wewe SIYO mkristo ni wa ki-kristo!
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
nimetoka huko kwenye forum ya mabomu ya arusha nikajua labda kuna jipya humu kumbe ni yaleyale mamaseji ya kijinga ya kwenye simu ?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
nimetoka huko kwenye forum ya mabomu ya arusha nikajua labda kuna jipya humu kumbe ni yaleyale mamaseji ya kijinga ya kwenye simu ?
ndo urudi fasta kwenye jukwaa lako la siasa
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Jamaa alikuwa anasafiri kwenda ulaya akamwambia dereva wake ampeleke JKI airport, akiwa njiani maeneo ya TAZARA akakumbuka kuna document ameisahau nyumbani akaamuru dereva ageuze gari. Alipofika nyumbani Mbezi Beach akamkuta mkewe akiwa bafuni akioga akamnyemelea na kumshika kiuno, mkewe akiwa na mapovu usoni akalitaja jina la dereva wao Jabir na kusema "Umeshamfikisha yule mse...e airport mara hii? acha nikuoshee mashine yako hii utaifaidi mwezi mzima" Ungekuwa ndio wewe ungefanya nini?
Hapo lazima dreva apoteze kazi.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,278
Likes
1,191
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,278 1,191 280
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,309
Members 490,351
Posts 30,477,674