Kwa wanaume tu, hivi utakapo gundua House Girl wako


kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,865
Points
2,000
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,865 2,000
Anazo sifa ambazo kamzidi mke wako kwa mbali. Ukianzia Upeo wake wa kimaisha wa kawaida, ustarabu wake na hasa ana vitu ambavyo ulikuwa una wish mke wako awe navyo vipo kwake. Na mda mwingine akiongea tu kikawaida inakuwa ni ushauri kwako na unapata maendeleo through maongezi yake.

Je utaweza kushirikiana na mke wako even kumpa bonus end of the year, mkaafikiana. Ukizingatia Wanawake wenge walio kwenye ndoa Mahouse Gilrs wamekuwa miiba michungu. Mpaka kufikia husaili mkubwa wa kumpata house gilrs ni ubaya wake (Asiwe na Mvuto)



 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,454
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,454 2,000
Mmmh subiri akina Mama waje sie akina baba hatuna tatizo bhana. Hata wakitaka 13th month salary tutawapa
 
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
559
Points
0
Mzalendo wa ukweli

Mzalendo wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
559 0
Anazo sifa ambazo kamzidi mke wako kwa mbali. Ukianzia Upeo wake wa kimaisha wa kawaida, ustarabu wake na hasa ana vitu ambavyo ulikuwa una wish mke wako awe navyo vipo kwake. Na mda mwingine akiongea tu kikawaida inakuwa ni ushauri kwako na unapata maendeleo through maongezi yake.

Je utaweza kushirikiana na mke wako even kumpa bonus end of the year, mkaafikiana. Ukizingatia Wanawake wenge walio kwenye ndoa Mahouse Gilrs wamekuwa miiba michungu. Mpaka kufikia husaili mkubwa wa kumpata house gilrs ni ubaya wake (Asiwe na Mvuto)






Kama unampenda kwa dhati mkeo naye pia anakupenda kwa dhati sioni tatizo la kumpa bonus end of yr huyo beki tatu but ni lazima mkubaliane na kuwe na sababu ya kufanya hivyo na ikiwezekana initiator wa hiyo idea awe mama not you/baba.Idea hii ikitoka kwako wewe/baba moja kwa moja itamfanya huyo mama awe na doubt na concern yako kwa beki tatu.Mengine watachangia wanajamvi wengine.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,611
Points
1,225
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,611 1,225
Ma - HG wa siku hizi ni balaa.......! usije ukalogwa eti kupata ushari kwake utajikuta ktkt ya mapj yake .............!:madgrin::madgrin:
Na HG wa siku hizi ni wa kisasa kweli kweli....!
Kuna jamaa yangu kule Arusha pale karibia na AICC club kuna makazi ya watu maghorofa flani hivi..........!
Jamaa pamoja na heshima zake alifukuzia kademu akifikiri ni kabinti ka mshua mmojawapo anayeishi hapo......!
Jamaa kafanikiwa kakacharaza eeeh bhana eee kumbe ni Ka- HG na jamaa anamke nyumbani tena bhomba tu.....!
Chezeiaya ma-HG wa enzi hizi usipime...................!:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
Housegel wako ana upeo mkubwa kuliko mkeo? Linanipa shida kidogo hili nalo ...!!! Maana kuna kila dalili ya mapinduzi kufanyika ndani ya nyumba!
Afu kitu cha kutazama hapo, anamsifia house maid kuliko wife wake...hapo sidhani kama ndoa haiko hatarini :biggrin1:
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,613
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,613 1,225
Afu kitu cha kutazama hapo, anamsifia house maid kuliko wife wake...hapo sidhani kama ndoa haiko hatarini :biggrin1:
... na hasa ana vitu ambavyo ulikuwa una wish mke wako awe navyo vipo kwake.
fazaa Na hii sentensi yake ya hapa juu ndiyo ilinitisha zaidi, yaani vitu ambavyo alikuwa ana wish mke wake awe navyo ndivyo housegel anavyo!!!
Labda ampe bonus huyo housegel na kumtimua kabisa kuokoa ndoa yake kama upendo kwa mkewe bado upo!!!
 
Last edited by a moderator:
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined
Jun 9, 2010
Messages
967
Points
195
Kimox Kimokole

Kimox Kimokole

Verified Member
Joined Jun 9, 2010
967 195
Kwani tattizo liko wapi kumpa bonus HG hata kama wazo litatoka kwa Mume? Mwisho wa kufikiri kwako, Ndio mwanzo wa matatizo yako!!
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
fazaa Na hii sentensi yake ya hapa juu ndiyo ilinitisha zaidi, yaani vitu ambavyo alikuwa ana wish mke wake awe navyo ndivyo housegel anavyo!!!
Labda ampe bonus huyo housegel na kumtimua kabisa kuokoa ndoa yake kama upendo kwa mkewe bado upo!!!
HorsePower , maneno yako ni ukweli mtupu:poa
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Nikigundua hilo nampa stahili zake zote then namrudisha kwao nisije pitiwa na shetani nikamkubli KUPITILIZA
 
SASATELE

SASATELE

Senior Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
168
Points
0
SASATELE

SASATELE

Senior Member
Joined Sep 12, 2011
168 0
HG wa sik u hizi wanakuja na mission kabisa-kufanya mapinduzi!! Watu kibao wameshafukuza wake na kuwaoa maHG. In fact sio kitu cha ajabu kabisa siku za leo mijini. By the way, wanaume tunapenda kupata service, so ukiwa na mtu anakufulia, kupikia anatunza watoto wako vizuri autimatcally utampenda tu kama mtu (social being). Sasa usipokuwa na mipaka unaanza kumwangalia kama another woman na matamanio yanaanzia hapo. Kabla hujashtuka uko nae chumbani kwenye 6*6. Ole wako mkeo awe amesafiri muda mrefu!! hatari tupu. Honestly, kuna Mabinti wa kazi wana sura nzuri, umbo zuri na tabia nzuri hata kuliko wake zetu lakini lazima ukumbuke kwamba yeye ni HG tu na atabaki kuwa kama mwanao pale nyumbani. Treat her as such nawe utapata heshima!! Je, unaweza kumtia mwanao hata kama ni mzuri kuliko mkeo? Exercise self control. Ukishaanza kulala na wanawake hovyo hovyo eti kwa vile ni cheap sex na ni warembo basi nawe unakuwa mtu mzima hovyo!!

Ushauri kuhusu bonus kwa HG umeshatolewa nami nisisitize kwamba mshirikishe mkeo na yeye ndio atoe hiyo bonus sio ionekane kana kwamba imetoka kwako!! period!!
 
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Points
2,000
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 2,000
Kwanza baba/Kijana mwenye mke wako kwa nini uwe karibu na housegirl mpaka ugundue strengthand weakness zake?
Hapo kuanza tu kumwangalia housegirl wako kwa jicho la tatu tayari shetani ameshakushinda so yafuatayo ni matokeo.
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,317
Points
2,000
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,317 2,000
Maumivu ya kichwa huanza pooole pole. Sheitwaan huja kama binadamu.
 
jcb

jcb

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
280
Points
195
jcb

jcb

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
280 195
Ma - HG wa siku hizi ni balaa.......! usije ukalogwa eti kupata ushari kwake utajikuta ktkt ya mapj yake .............!:madgrin::madgrin:
Na HG wa siku hizi ni wa kisasa kweli kweli....!
Kuna jamaa yangu kule Arusha pale karibia na AICC club kuna makazi ya watu maghorofa flani hivi..........!
Jamaa pamoja na heshima zake alifukuzia kademu akifikiri ni kabinti ka mshua mmojawapo anayeishi hapo......!
Jamaa kafanikiwa kakacharaza eeeh bhana eee kumbe ni Ka- HG na jamaa anamke nyumbani tena bhomba tu.....!
Chezeiaya ma-HG wa enzi hizi usipime...................!:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
Hizi dharau mtaacha lini? Kwani HG ni mwanamke waajabu sana au ni wabaya sana? Maana mtu kufanya mapenzi na hg inaonekana jambo baya.
Tambua wao ni wanawake kama mkeo, dada zako, shangazi zako, mama zako Hivyo basi wana haki kupendwa, kuolewa, kutongozwa na kufanya mapenzi kama wanawake wengine duniani.
Kuzaliwa familia duni au bora hakuondoi utu wa mtu
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
Anazo sifa ambazo kamzidi mke wako kwa mbali. Ukianzia Upeo wake wa kimaisha wa kawaida, ustarabu wake na hasa ana vitu ambavyo ulikuwa una wish mke wako awe navyo vipo kwake. Na mda mwingine akiongea tu kikawaida inakuwa ni ushauri kwako na unapata maendeleo through maongezi yake.

Je utaweza kushirikiana na mke wako even kumpa bonus end of the year, mkaafikiana. Ukizingatia Wanawake wenge walio kwenye ndoa Mahouse Gilrs wamekuwa miiba michungu. Mpaka kufikia husaili mkubwa wa kumpata house gilrs ni ubaya wake (Asiwe na Mvuto)



mimi ni muumini mzuri wa dialogue na ninaamini nitaweza kuongea na mke wangu nikambadilisha na akawa the best zaidi ya huyo bk3 au mwanamke mwingine yoyote.......
 
nkasoukumu

nkasoukumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
819
Points
250
nkasoukumu

nkasoukumu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
819 250
kama uliwahi kua na uhusiano wa kimapenzi na house girl ukiwa mdogo ni ngumu sana kuacha na hata wafanya kazi wenzako utakua unatembea nao na hautaweza kusimamia kazi vizuri ukiwa bosi without prejudice
 
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
649
Points
225
Msandawe Halisi

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
649 225
kama uliwahi kua na uhusiano wa kimapenzi na house girl ukiwa mdogo ni ngumu sana kuacha na hata wafanya kazi wenzako utakua unatembea nao na hautaweza kusimamia kazi vizuri ukiwa bosi without prejudice

Mbona hilo limeshakuwa janga la Taifa. Ukizingatia vijana wengi wamejifunzia kamchezo kwa mabeki 3, na leo hii ndio waume za watu, mabosi ofisini. Au ni sawa na msemo wa Mwalimu Nyerere, ukila nyama ya mtu uwezi kuacha
 
U

UFASHE MLIBHONA

Senior Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
177
Points
0
U

UFASHE MLIBHONA

Senior Member
Joined Nov 28, 2012
177 0
Hizo ni tamaa za mwili, hakuna anayeweza kumzidi mke wako ndio maana ukaamua kumuoa. Nikuibie siri mdogo wangu mkeo ni huyohuyo hakuna mbadala. mtetee kwa hali na mali, kwa nguvu zote na hakikisha kuwa yeye ndio mzuri kuliko wanawake wote kwa kila kitu na msifie kwa watu wote. Utamuona hivyo na ndoa itakuwa nzuri yenye raha. KAMA HUAMINI MUACHIE MKEO MWANAUME MWINGINE HATA KWA DAKIKA CHACHE uone roho itakavyokuuma kuliko huyo housegirl. Wasalaam!!
 
L

LUSA

Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
8
Points
20
L

LUSA

Member
Joined Nov 10, 2011
8 20
Kaka kemea pepo la tamaa la ngono linakunyemelea.mpende mkeo kama ndio siku za mwanzo za ndoa yenu,mjali,mtoe out ,mfundishe mapenzi kama unaona kuna mapungufu,mrekebishe kwa upole anapokosea.sidhani kama unampenda kwa dhati mkeo utamwazia mwanamke mwingine.
 
C

Chanya

Senior Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
133
Points
0
C

Chanya

Senior Member
Joined Mar 2, 2011
133 0
Unajua mapenzi yapo tuu huwezi kumpenda mtu na kumuoa bila kuwa na vitu vinavyo kuvutia kwake huyo Hg naye nibinadamu so uzuri wake hauto nipa shida coz nitakuwa sijampenda wala sifa za mke wangu hato kuwa nazo so atabaki kuwa HG siku zote
 

Forum statistics

Threads 1,296,619
Members 498,672
Posts 31,253,898
Top