KWA WANAUME: Nani mwenye ubavu wa kugoma kutoa ___ akipewa ___


Status
Not open for further replies.
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,714
Points
1,250
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,714 1,250
HII NI HADITHI YA KUFIKIRIKA TU

Kuna ubishani, kwamba ikitokea...

Mwanaume unapewa billion 2;yaani million 2000 taslimu, nyumba kubwa masaki, na gari kali ya kutembelea, kwa sharti moja tu kwamba ugegeduliwe, kuna mwanaume mwenye UJASIRI wa kuchomoa?

Ikumbukwe kwamba anayetaka kukugegedua sio raia wa Tz, ni raia wa Oman mmiliki wa visima vya mafuta, alikuwepo nchini kwa muda wa miaka 4 akisimamia miradi yake ya uwekezaji, sasa anarudi nchini kwake hivyo baada ya kukugegedua ndio anakuachia miliki zake nilizoziorodhesha hapo juu

Anakugonga goli moja tu, unachagua mwenyewe mahali pa kwenda kugegeduliwa, na itabaki kuwa siri yenu, hata hivyo yeye ndio anaondoka nchini kurudi Oman anawaacha wasimamizi wasimamie miradi yake

MWANAUME GANI HUMU MWENYE UBAVU WA KUCHOMOA OFA HII? TUWE WAKWELI
 
N

ndechilio shoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,004
Points
1,225
N

ndechilio shoo

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,004 1,225
Maskini. We aliyeanisha uzi huu ni SHOGA
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,124
Points
2,000
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,124 2,000
umevurugwa wewe mpaka thread yako! Samahani lakini.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,102
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,102 2,000
MODS NISAMEHENI: Ila huu ni u.s.e.n.g.e wewe ningekuwa nimesharudishiwa bistola yangu ningekupiga binduki!
Utagawa mwenyewe na wenzako.

:frusty::frusty::frusty::frusty::frusty::tape:
 
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,714
Points
1,250
Amicus Curiae

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,714 1,250
MODS NISAMEHENI: Ila huu ni u.s.e.n.g.e wewe ningekuwa nimesharudishiwa bistola yangu ningekupiga binduki!
Utagawa mwenyewe na wenzako.

:frusty::frusty::frusty::frusty::frusty::tape:
Hii ni hadithi ya kufikirika tu, watu walikua wanabishana, ila so long as umeonyesha udhaifu inaelekea ungeikubali hii ofa
 
Bob Fern

Bob Fern

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
901
Points
195
Bob Fern

Bob Fern

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
901 195
HII NI HADITHI YA KUFIKIRIKA TU

Kuna ubishani, kwamba ikitokea...

Mwanaume unapewa billion 2;yaani million 2000 taslimu, nyumba kubwa masaki, na gari kali ya kutembelea, kwa sharti moja tu kwamba ugegeduliwe, kuna mwanaume mwenye UJASIRI wa kuchomoa?

Ikumbukwe kwamba anayetaka kukugegedua sio raia wa Tz, ni raia wa Oman mmiliki wa visima vya mafuta, alikuwepo nchini kwa muda wa miaka 4 akisimamia miradi yake ya uwekezaji, sasa anarudi nchini kwake hivyo baada ya kukugegedua ndio anakuachia miliki zake nilizoziorodhesha hapo juu

Anakugonga goli moja tu, unachagua mwenyewe mahali pa kwenda kugegeduliwa, na itabaki kuwa siri yenu, hata hivyo yeye ndio anaondoka nchini kurudi Oman anawaacha wasimamizi wasimamie miradi yake

MWANAUME GANI HUMU MWENYE UBAVU WA KUCHOMOA OFA HII? TUWE WAKWELI
Mamaae
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,102
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,102 2,000
Hii ni hadithi ya kufikirika tu, watu walikua wanabishana, ila so long as umeonyesha udhaifu inaelekea ungeikubali hii ofa
Ungeipeleka Udaku/Jokes ama chit chat...dadeeeki!
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,186
Points
2,000
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,186 2,000
Hiii laaana!puuuuu bora ufe maskiniiii
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,629
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,629 2,000
HII NI HADITHI YA KUFIKIRIKA TU

Kuna ubishani, kwamba ikitokea...

Mwanaume unapewa billion 2;yaani million 2000 taslimu, nyumba kubwa masaki, na gari kali ya kutembelea, kwa sharti moja tu kwamba ugegeduliwe, kuna mwanaume mwenye UJASIRI wa kuchomoa?

Ikumbukwe kwamba anayetaka kukugegedua sio raia wa Tz, ni raia wa Oman mmiliki wa visima vya mafuta, alikuwepo nchini kwa muda wa miaka 4 akisimamia miradi yake ya uwekezaji, sasa anarudi nchini kwake hivyo baada ya kukugegedua ndio anakuachia miliki zake nilizoziorodhesha hapo juu

Anakugonga goli moja tu, unachagua mwenyewe mahali pa kwenda kugegeduliwa, na itabaki kuwa siri yenu, hata hivyo yeye ndio anaondoka nchini kurudi Oman anawaacha wasimamizi wasimamie miradi yake

MWANAUME GANI HUMU MWENYE UBAVU WA KUCHOMOA OFA HII? TUWE WAKWELI
Mkuu wewe ungechagua nini kwani?
Halafu hapa members wanatoka povu utadhani wamesukutulia OMO wakati kimoyo moyo wanaimezea mate hiyo 'imaginary " offer!!
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,421
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,421 2,000
Kiukweli wewe ni shoga unataka tukusafishie njia hiyo. Kumbuka katika dhambi zinazo iamsha hasira ya Mungu haraka zaidi ni hiyo ya ushoga. Kabla hujaliwaza tena hilo janga, jiulize, kama ukishtukia ghafla umefariki labda mwenzio alipokumaliza tu. Hiyo nyumba utaenda nayo?
Uhitaji huu, utatumaliza
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 0
Eee mungu msamehe ajui altendalo..serekali jami hebu fungueni hzi shule huku jamii f hatupumui na hawa watoo
 
Katitima

Katitima

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2013
Messages
621
Points
195
Katitima

Katitima

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2013
621 195
Mods samahani kwa hili,huyu dogo ana n.y.e.g.e za m.k.u.n.d.u yaani ana hamu ya kugegedwa na anashindwa kuficha hisia zake.mashoga hawajifichi.
 
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,015
Points
2,000
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,015 2,000
Duuuuh Mungu rudi kazini
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,283,912
Members 493,869
Posts 30,805,876
Top