Kwa Wanaume mliowahi kutongozwa


Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,145
Likes
1,398
Points
280
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,145 1,398 280
Nimedate na wanawake 25tu kati ya hapo 25 nimetongozwa na wanawake 10
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
5,226
Likes
5,464
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
5,226 5,464 280
Nakumbuka nikiwa nasafir kuja Dar nikiwa nimepanda kisbo kutoka mwanza niliwahi kutongozwa na demu mmoja sasa mhuni nilikuwa nimeketi siti ya mbeleyake huyu manta, Picha lilianzia singida tuliposhuka kuchukua msosi mhuni nikiwa na begi langu la kunininiza si unajua yale mabegi watu wa mazoezi tunavaaga tena kama ukiwa na kono limejikata ndo huwa ni balaa nilikuwa nimeweka laptop na tablet yangu mhuni nimeishachukua msosi nimesimama nje ya gari, nikagundua kuna demu mmoja ananichora kinyama ila sikumpa atention sana, basi tukaondoka singida barabara yote ila ya kuitafta manyoni kuna demu akawa anaongea sana siti ya nyuma yang na alikuwa amekaa na mshikaji fulani hivy, basi bwna mhuni kama kawaida nipo nachezea tab yangu ile basi kuitafuta dodoma nikahisi mkono unanigusa kwa nyuma kwa staili kama ya uwoga fulani hvy kama mara tatu hv basi nikaona nigeuke naona demu anaiongelesha kama kwa kunong'ona wote tulikuwa tumekaa siti za dirishani mi niko siti ya mbele yake, ananiambia "namba yako" kwa sauti ya chini sana, basi nikaamua kumuandikia namba kwenye simu yangu ndogo nikampa akachukua namba yangu kisha akanirudishia simu baadaye kama baada ya dakika tatu hvyi akanitext mambo? nami nikamjibu safi...akanitumia text nyingine akisema kuwa yeye anaitwa Neema na ametokea kunielewa sana...basibwana tukaendelea kuchat mtoto amejilaisisha kwangu ile mbaya, kumbuka hapo bado tunaitafuta dodoma na mida hapo inasoma kama saa kumi na mbili na midakika kibao tu yaani kuna kama ka giza fulani kwa mbali, basi nikamuomba mshikaji niliyekuwa nimekaa nae arudi siti ya nyuma jamaa bila hiyana akakubali kisha nikamuambia yul malaya aje kukaa na mm akaja, sasa demu full kuniongelesha stori hata ambazo hazina mbele wal nyuma yaani kiufup huyu demu nilijua tu ni malaya akatoa bite tukawa tunakula kagiza fulani hivy kalikua kameshatanda na watu wanaonekana kuchoka na safari, demu full kulazimisha kunilisha kha! mademu mnashoboka vibaya basi bwana nikawa namtomasatomasa ile kama nafanya alafu naacha kwakwel hii chombo ilikuwa ina ngozi lain sana ile tumefika morogoro huyu malaya akasema anashuka sijui anapita kwa ndugu yake kisha ndo aje dar basi bwana tukaagana mhuni nikaliunga mpaka dar, picha likanoga kesho yake asubuhi nakutana na missed call kama nne hvy kumcheki demu nakutana na mzinga mmoja mkali eti anaomba hela ya nauli ya kumtoa moro kuja dar nikakataa kwanza nilimkatia simu, nimekaa kama baada ya siku tatu hivyi demu ananicheki ananiambia yupo kinondoni na mzinga wa vocha juu halotel, nilichoka nikabidi mhuni hapa tu nitoe...huyu demu sikugonga kwani alikuwa anamizinga hatari nami nilikuwa namzingua mpaka nikawa sipokei simu zake nakumbuka siku nafuta namba yake kwenye simu yangu ni siku nimempigia simu alafu akapokea jamaa ananiambia nipo na Neema tunat*mb*na utamcheki baaday hapa ndo nilijua huyu demu malaya nilitaman nimwambie jamaa amwambie kuwa amesahau chupi zake huku aje azichukue ila nikaona tu nisiwaharibie utamu wao, ila mademu acheni vizinga jaman.
pole aisee
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
5,226
Likes
5,464
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
5,226 5,464 280
Nimewahi pewa mistari na dem mjeda,sasa sijui ndio kutongoza kwenyewe. Kuna siku tulikutana kwenye sherehe sasa tulikaa meza moja baada ya yeye kulewa nikamwona kabisa poombe zimehamia kwenye papuchi akaanza kuniambia" unajua sisi askali ni wanawake sawa tu na wanawake wengine ,lakini nyie wanaume mnatuogopa sana ,na sisi huwa tunapenda kutombwa. Nikashtuka ,nikamwambie nyie na nani , akasema samahani lengo langu niseme wewe unaniogopa. Nikamwambia mimi sikuogopi wala nini, akasema twende ukalale nyumbani , nikamwambia twende tukaenda kufika kule nikamgegeda usiku kucha asubuhi naaga ananiambia hakuna kurudi leo, nikasubiri alipoenda kazini nikatoroka.
Aisee...
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
5,226
Likes
5,464
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
5,226 5,464 280
Dah, nimekumbuka 2014....

Nliingia duka ya jeshi pale Jitegemee Sec, nkanunua rice cooker... wakati natoka, navuka barabara kama kuelekea pale chuo cha Diplomasia, akaibuka dada mmoja, ana shonde la hatari, akaniambia kaka naomba nikusaidie mzigo wako..

bila ajizi nikampa rice cooker akanisaidia, tukavuka, ofc ilikuwa around pale, nikamwambie naingia ofcn hapa. Akaniambia mimi naenda kanisani. Nikashukuru , wakati naondoka akaniambia naomba namba yako ya simu best.... namba nikatoa..

Baasi baada ya hapo, jioni yake, akatumuma msg, aiseee best nimekuelewa sana, dah nikaona huyu manzi mbona mistari "kwenzi"?

Best naomba tuonane , nina maongezi na wewe, akaendelea kuchombeza..! Alikuwa anaishi Kijichi, mimi mitaa ya airport..

Nikampa mwaliko, huwezi amini, alikuja mpaka gheto.... doooh, lile shonde ilikuwa aibu barabarani.. ! Kafika kajieleza mwenyewe, unajua nina jamaa yangu, lakini hatueleweani, mara nimemealiza chuo natafuta kazi... story kibao...

nikaona isiwe tabu, nikanunua mazagazaga, akapika digo matata, tukala... but sikugonga (wakati anapika kuna time aliinama vibaya nikaona taulo la kike, ckujisumbua tena).. akasepa zake..

Story ikaishia hapo.... sitakagi ujinga kabisa, unakuja kwangu huku umevaa taulo ya kike.....
Hueleweki mzee sasa kuona taulo la kike wew kulikuwa na kosa gani??
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
5,226
Likes
5,464
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
5,226 5,464 280
Me nimetongozwa na mademu tena sn tu.Halafu wamama na tuchipukizi wote huwa wananitamania.Nilipanga sehemu kuna mke wa mtu alinipenda mpaka kuchanganyikiwa.Mara dada yake akaja naye akanipenda balaa,anamuuliza mdogo wake et "haka Katoto kazur, kakikutia haka unapata utamu woote"
Aisee hatariiiiii
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
812
Likes
974
Points
180
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
812 974 180
Shemeji yenu alinitumia sms mambo S..mimi fulani nimechukua namba yako kwa fulani
Sikumjibu kama siku mbili
Baada ya siku3 nikamjibu poa nambie,
Akajibu nzuri upo wap unafanya nini,na nani uwahi kurudi nyumbani,
Mpaka sasa tumejikuta tumekuwa wapenzi
 

Forum statistics

Threads 1,238,945
Members 476,289
Posts 29,337,575