Kwa wanaume: Je unaikumbuka simu yako ya kwanza? Kitu gani kilikusukuma kuinunua? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaume: Je unaikumbuka simu yako ya kwanza? Kitu gani kilikusukuma kuinunua?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sumbalawinyo, Jul 2, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mimi simu yangu ya kwanza ilikuwa Motorola zile tulikuwa tunanunua kwa service provider. Tritel ndio waliniuzia. Msukumo wa kununua simu ya mkononi ulikuja kwa kuwa kuna binti nilikuwa namfuatilia, yeye alikuwa na mshindi wa Mobitel, mi nikaenda Tritel. Thank God nilimpata na mpaka leo ninaishi naye, ndiye mke wangu kipenzi.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,266
    Likes Received: 22,013
    Trophy Points: 280
    Ericson mzee, ilikuwa ya kufunika. Kwa wakati huo ilikuwa ndio simu ndogo kabisa na ya kisasa.
    Niliinunua ili niwe tofauti na vijana wenzangu pale mtaani, only that. Lakini tofauti na matarajio yangu nkakuta inaniletea pia mabinti.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa ni Twanga pepeta siemens c25, wakati huo ipoo juu sana tuu, we acha bana kama Sumbalawinyo imenipa mke na bila kutegemea km Bujibuji maana lengo halikuwa kutafuta mwanamke lkn baadaye nikajikuta deep in love na mtoto wa kichaga! na yeye alikuwa ana twanga pepeta, mapenzi shatastaha, sms kwa siku zilifikia hadi mia akiamka saa nane usiku anapiga tunaongea hahahaha. Nikisikia mlio wa twanga pepeta kweli mood inanibadilika n fell Romantic!!
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,734
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hahaa! Naikumbuka ilikuwa ni samsung yenye antenna.
     
  5. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 3,584
    Likes Received: 1,886
    Trophy Points: 280
    Nokia ringo 3
     
  6. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 743
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ilikuwa nokia 101 bonge moja la mche wa sabuni.HIi ilkuwa ni baada ya mobitel kuanzisha simu poa
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,433
    Likes Received: 12,700
    Trophy Points: 280
    ungetakiwa uihifadhi hiyo cm banaa imekupatia my wife wako lool
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,266
    Likes Received: 22,013
    Trophy Points: 280
    hahhahaaahh kama mimi kama wewe. Maisha yalikuwa na raha sana, ila mawasiliano yalikuwa gharama ile mbaya
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    weeh flora nawe mwanaume? ukichungulia sebule party hairuhusiwi kukohoa wala kuongea,tutashikwa! shhh! (sijui wanadhani na sie hatukuwa na simu?manake ndo inakupandisha hadhi unapata mkaka wa gredi yako,lol)
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,753
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Nokia 1110 pesa alinizawadia Rais Msaafu wa Malawi Bakili Mulizi... Asante sana Mh.Muluzi
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,270
    Likes Received: 19,413
    Trophy Points: 280
    sina simu up to now
     
  12. P

    PR Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa Samsung 125 ina kaantena. Siku moja nikawa napita pale shule ya uhuru kuelekea kituo cha basi ambacho sasa wamekihamisha huku nimeweka simu yangu kwenye mfuko wa shati kaantena kanachungulia. Jamaa akanitega na mguu wake, namuuliza vipi kumbe ni danganya toto, mwenzake akachomoa ile simu mimi sina habari. Nimekuja kugundua kama nimeibiwa wakati nimefika nyumbani!
     
  13. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samsung ya kimwekumweku ilikuwa simu ya bei sana na amna aliyekuwa nayo mtaani
     
  14. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 741
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sabuni ya mche siemens C25
     
  15. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    mbona umepost kwa kwa kutumia simu?
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,266
    Likes Received: 22,013
    Trophy Points: 280
    Kitu cha TWANGA PEPETA
     
Loading...