Kwa wanaorudisha kadi za CHADEMA na kujiunga na CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaorudisha kadi za CHADEMA na kujiunga na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The sage, Jun 1, 2011.

  1. The sage

    The sage Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa naomba tuwe wakweli. Kwa maneno yao wenyewe viongozi wa juu wa CCM wameshuhudia kuwa chama kimepoteza mvuto kwa watanzania na hasa kwa vijana. Wakati huohuo CHADEMA ni chama kilichojipatia umaarufu mkubwa na kukifunika CCM kwa kila namna, hasa kwa wakati huu.


    Hivyo mtu anaporudisha kadi ya CHADEMA na kujiunga na CCM ni wazi kuwa ni kwa maslahi binafsi hasa kwa kujipatia fedha za kujikimu kutokana na hali ngumu ya maisha au kwa tamaa tu ya kujilimbikizia mali. Kwa mtu mzalendo kweli na anayejali maslahi ya Taifa hawezi kujiunga na chama cha magamba ambacho badala ya kurekebisha kasoro zake kinazunguka kuupotosha ukweli ambao wakombozi wa kweli wamejitahidi kuwafumbua macho watanzania.


    Jamani watanzania tuamke, tuache kurubuniwa na visenti vichache huku tukiviweka hatarini haki na uhuru wetu kwa chama hiki kisicho na huruma kwa watanzania!
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hakuna anayerudisha kadi, kama wanavyotafuta watu na kuwabeba katika mafuso, kujaza watoto ktk kumbi za kujadili katiba, ndivyo hivyo walivyotafuta watu kuwatafutia kadi za chadema na kuwapa za magamba, wanajidanganya wenyewe.
     
  3. p

    plawala JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli unaweza kukuta watu wamehamasishwa kwa kubebwa na malori,pengine kupewa chochote ili warejeshe kadi,kama shahada za kura zinanunuliwa itakuwa kadi ambayo ni rahisi kuipata?
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kama hakuna anayerudisha kadi wasi wasi wenu wa nini? Si mrelax kidogo muone 50yrs of experience ina worth kitu gani.
     
  5. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna cku nilipigiwa cm na watu fulani nisiowajua,wakaniambia wao ni wanafunzi wanataka kadi,nikawauliza ngapi,wakajibu kama 50,wako wanne kad 50,wapi na wapi,tena wanasema kwa 2000,nikakataa,wakapanda kwa 3000,bd nikagoma,mara mwenyekiti wangu akanipigia kuna watu wa Ccm,wanataka kadi zetu,usiuze leo,HIZO NDIZO MBINU ZA CCM
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    [QUOTENafikiri unahitaji kuvuliwa gamba mazee, mende mkubwa wewe, maskini wa mali na akili na mtu usiye hata na haya msalimie Malaria Sugu=Nduka;2046283]Kwa hiyo kama hakuna anayerudisha kadi wasi wasi wenu wa nini? Si mrelax kidogo muone 50yrs of experience ina worth kitu gani.[/QUOTE]
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145


    CHADEMA ni zaidi ya fusso na taarab, ni zaidi ya michakato ya uzamani na upya wa kamati, ni zaidi ya ahadi na matembezi ya kusikiliza kero, ni zaidi ya nyama choma na bia baridi, ni zaidi y halua na tende. CHADEMA imo mioyoni mwetu, na moyo ndio msingi wa uhai yaani LIFE. Kwa maneno mengine CHADEMA is life, na LIFE haiandikwi kwenye kipande cha karatasi! Nape can collect all sorts of papers in this planet lakini hawezi kukusanya kilicho mioyoni mwa watanzania wengi! Atakusanyaje life? hawezi!
     
  8. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,639
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kwamba kadi zinarudishwa ila SI KWELI kwamba walipewa na CHADEMA.
    Wamepewa kadi kabla ya mkutano wazirudishe kwenye mkutano kwa aliyewapa.
    Ni sawa na kujifariji kwa kuandika barua ya posa na kisha kujijibu mwenyewe kwamba umekubaliwa halafu unawaonesha watu barua yako ya kukubaliwa posa.
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kadi za Chadema zinanunuliwa na Magamba unaambiwa ukirudisha Kadi ya Chadema unapewa Khanga, Kofia na Pesa ya kula siku 1 au 2. Na walio wengi wanafuata pesa na khanga na wala Magamba wasikutishe ukiona Kadi subiria uchaguzi 2015 ndio utakapojua kuwa Magamba wanavyopigwa chini na kufilia mbali
     
  10. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Night blindness, kuchuma nyanya za kijani wakiona zimeiva kwamba ni nyekundu.
    Kukicha wanagundua makosa waliyofanya usiku.
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Magamba wana show game....
    Sasa wanamdanganya nani?
     
  12. h

    hans79 JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    uzoefu wa ushoga hongeren pia kuliwa kidogo
     
Loading...