Kwa wanaoishi U.S.A.


Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Nina mizigo yangu nataka kutuma nyumbani kwa kutumia kontena. Je kuna mbongo/wabongo wowote ambao wana mizigo ya kutuma? Kama wapo, basi naomba tuwasiliane kuona kama tunaweza kubanana kwenye kontena moja na kugawana gharama.

Tusonge mbele!!


Mod, naomba unisaidie kuiweka hii mahala panapohusika.......kama hapa sipo.
 
mashoo

mashoo

Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
66
Likes
0
Points
0
mashoo

mashoo

Member
Joined Jul 25, 2007
66 0 0
Unaituma kutoka STATE gani?



Nina mizigo yangu nataka kutuma nyumbani kwa kutumia kontena. Je kuna mbongo/wabongo wowote ambao wana mizigo ya kutuma? Kama wapo, basi naomba tuwasiliane kuona kama tunaweza kubanana kwenye kontena moja na kugawana gharama.

Tusonge mbele!!


Mod, naomba unisaidie kuiweka hii mahala panapohusika.......kama hapa sipo.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,386
Likes
1,239
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,386 1,239 280
Nina mizigo yangu nataka kutuma nyumbani kwa kutumia kontena. Je kuna mbongo/wabongo wowote ambao wana mizigo ya kutuma? Kama wapo, basi naomba tuwasiliane kuona kama tunaweza kubanana kwenye kontena moja na kugawana gharama.

Tusonge mbele!!


Mod, naomba unisaidie kuiweka hii mahala panapohusika.......kama hapa sipo.
Ningejua unaazia state gani tungeongea zaidi kwa vile mie hutuma container zangu karibu kila baada ya miezi mitatu, na gharama huwa ni kubwa sana.
 

Forum statistics

Threads 1,237,655
Members 475,675
Posts 29,296,175