Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaofuatilia muvi za Kibongo.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ndibalema, Oct 11, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwa wadau mnaofuatilia muvi za kibongo.
    Huyu jamaa ni maarufu sana kwenye ulimwengu wa muvi za kibongo anaitwa Rey.
    Nashangazwa na kitu kimoja tu.
    Hivi hawezi kuigiza katika hali ya kawaida ya maisha au hata kuigiza fukara?
    Kila muvi zake ni lazma aigize tajiri tu?


    [​IMG]
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,000
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    tatizo la muvi za kibongo hazina uhalisia na hapo ndo wanapokosea sana
     
  3. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heeee heeee wasanii wa Bongo wana mambo, kuna mmoja huyo huwa yupo kwenye tangazo la channel 5 eti anasema yeye akipewa kucheza kama house girl abadani hatofanya huo ujinga kwa hiyo wenyewe wanataka scene za kitajiri au kichangudoa lakini za ukulima au upolisi uhaousegirl au ufungwa hawataki ndio maana daima movi zetu hazitokaa zifike mbali. Kanumba daima anaiga mambo ya kinaija eti anashika na bakora na makobazi kama wa 9ja na jinsi ya kung'aka ni exactly kama wa 9ja. Movi zenyewe zatoka kila week hadi zachosha maana hujaangalia toleo jipya mara zishatoka 3 juu yake.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,930
    Likes Received: 7,206
    Trophy Points: 280
    Kitu kimoja kuhusu Ray, akiact anasound ana act, yaani too superficial, hawezi kuigiza reality. Pia ugonjwa mwingine mkubwa unazikabili movies za kibongo, ukiachilioa madhaifu mbalimbali ya quality na ulipuaji, pia wanaiga mno za Nigeria majumba ya kifahari, magari etc, life style ambao sio ya Mtanzania wa kawaida.
     
  5. kansije

    kansije Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa kifupi watunzi na wakiigizaji wa muvi za kibongo wamefirisika kimawazo, kwani ukiangalia muvi tatu tofauti laikini scene nyingi zinafanana tofauti iliyopo ni title.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hilo ndiyo tatizo kubwa la muvi za kibongo!hazina uhalisia kabisa wa maisha ya kawaida ya mtanzania wa hali ya chini,ambaye hana uhakika wa milo angalau mitatu kwa siku!
     
  7. D

    Dina JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Labda amespesholaizi huko?
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani ni stage of maturity ya industry.

    Mpaka pale wasomi watakapoingia kwenye hii fani ndipo tutakapoanza kuona mazuri kwa sasa ni njaa na kujisifu zaidi. Lakini tatizo kubwa la wasomi wanadahani kuigiza huwezi kuwa na digiriii - kila mtu anawaza kuajiriwa - this is bulllll shit !!!!!!!!!!!!!!!!!!! the CCM effect
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,045
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    nadhani ni mwanzo tu baadae mambo yatakaa sawa kila kitu mwanzoni kinakuwa kigumu sana kutokana na upya kwa hiyo nadhani ni mwanzo mzuri na si movie zote ni mbaya mm uwa naziangalia hizi movie kuna baadhi ni nzuri tu kama "this is it" ya Kanumba ni nzuri ukiiangalia na nadhani mpk sasa ndio movie nzuri kwa movie nilizoziona Bongo, pia kuna nyingine ilinivutia inaitwa Perfect wife ya Nice nayo ni nzuri

    unajua hii industry bado ni mpya na inakua hivyo inatakiwa tuipe support kama tulivyofanya kwenye Bongo Flava ili nayo ikue na kupata kusimama kama ukienda nchi kama Rwanda au Burundi hizi movie zinakubalika na zinauzika haswa kwa hiyo nadhani haya mapungufu madogo yafanyiwe kazi ili tuweze kupiga hatua

    ukiangalia DSTV African Magic Movies utakuta ni za Nigeria na Tanzania ndio zinaonyeshwa kwa wingi kwa hiyo ni hatua kubwa sana wamepiga ktk hii industry na hata haya majumba ya kifahari yanayoonyeshwa kuna funzo pale tunapata kuhusu aina za nyumba nzuri na facilities zake mimi binafsi zimenisaidia sana kujua kuhusu ujenzi wa nyumba bora

    kwa maendeleo ya hii sekta naomba tuiangalie katika jicho chanya ili iweze kukua na kufunika Africa nzima na nina imani sekta hii inalipa kuliko muziki na pia ni rahisi kuitangaza kwa kuwa movie zetu zinapata sana shavu DSTV

    Watanzania tujaribu kusifu na vyetu kwani kupenda vya nyumbani ni mwanzo mzuri wa kuwainua hao wasanii ili wakue na kujulikana dunia nzima tukianza kuponda watakata tamaa na kukosa nguvu ya kuendelea
     
  10. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kitu kanumba ndio maana anafagiliwa ukilinganisha na hao wengine.aanaigiza mkulima,dereva big up kanumba.
     
  11. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa leo mmejadili jambo constractive. Sasa ninyi wahusika wa industry ya filam kamni hapa msome hizi koments af mzifanyie kazi.
     
  12. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Jamani kwa nini muvi za kibongo Title zake nyingi sana ni za kiingereza wakati muvi ni ya kiswahili? Pia wanachomekea sentesi za kiingereza broken. Kuhusu ubora wa picha siku wanajitahidi sana ukilinganisha na miaka iliopita.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,209
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Kuna movie moja nimeona kaigiza kawaida tu!
     
  14. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree with you, you are very right
     
  15. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,728
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hiyo unaweza hata kuandikia dissertation
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,311
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huwa sipendi kumuangalia kwani ni too superficial!
     
  17. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    correction plz!
    sio johari ni irine uwoya na muvi iliitwa shakira.
     
  18. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata mvua isiponyesha utasema ni C.C.M effect........sio kihivyo!
     
  19. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    title za kiengereza zina mvuto kuliko za kiswahili.............wengi tunavutiwa na title..........mfano...MORE THAN PAIN...INGEKUWA ZAIDI YA MAUMIVU ISINGEVUTIA KUNUNUA.
     
  20. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,344
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    labda wanaona hizo ndio zinazopendwa.
     
Loading...