Kwa wana JF wote


A

Audax

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2009
Messages
444
Likes
1
Points
33
A

Audax

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2009
444 1 33
Napenda Kuchukua fursa hii kuwatakia wote sikukuu njema ya Noel na mwaka mpya 2011.

Nachukua fursa hii pia kuomba msamaha kwa wale wote ambao niliwakosea katika mwaka huu kwa njia moja au nyingine wote tusameheane.


Nawashukuru kwa jitihada zenu za kuelimisha jamii kupitia website hii. Hii ni pamoja na kufichua maovu na kuwa wawazi-hakiki hatua hii inastaili pongezi nyingi. Nawapongezeni kwa dhati kwa hatua hii muhimu tuliyofikia hasa katika suala zima la kupinga ukiukwaji wa haki za binadamu, wizi wa mali ya ummma , kuelimishana kwa mambo ya maisha na mengine mengi.

Kwa wale mliojiunga hivi karibuni, karibuni saana.Kumbuka michango yenu inasomwa sehemu mbali mbali duniani, hivyo hamna budi kuchangia kwa mtazamo wa kujenga.

Katika kila mwaka kuna malengo tunajiwekea, Kwa upande wangu nashukuru mungu nimefanikiwa na kwa yote niliyojiwekea. Lakini hata kama hukufanikiwa au hukuyatimiza, ucfe moyo maana tunajifunza kutokana na makosa. Kumbuka wakati ni mali, ukiamua unaweza.Jipange upya ili mwaka ukianza tuanze na utekelezaji.

Tusisahau ya kuwa maendeleo yapo mikononi mwetu, hii ni pamoja na kufanya kazi kwa bidii na kutimiza wajibu wako popote ulipo.

Ni hayo tu. Mungu awajalie afya njema na msheherekee kwa amani.
 
Fredwash

Fredwash

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2009
Messages
607
Likes
181
Points
60
Fredwash

Fredwash

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2009
607 181 60
Napenda Kuchukua fursa hii kuwatakia wote sikukuu njema ya Noel na mwaka mpya 2011.

Nachukua fursa hii pia kuomba msamaha kwa wale wote ambao niliwakosea katika mwaka huu kwa njia moja au nyingine wote tusameheane.


Nawashukuru kwa jitihada zenu za kuelimisha jamii kupitia website hii. Hii ni pamoja na kufichua maovu na kuwa wawazi-hakiki hatua hii inastaili pongezi nyingi. Nawapongezeni kwa dhati kwa hatua hii muhimu tuliyofikia hasa katika suala zima la kupinga ukiukwaji wa haki za binadamu, wizi wa mali ya ummma , kuelimishana kwa mambo ya maisha na mengine mengi.

Kwa wale mliojiunga hivi karibuni, karibuni saana.Kumbuka michango yenu inasomwa sehemu mbali mbali duniani, hivyo hamna budi kuchangia kwa mtazamo wa kujenga.

Katika kila mwaka kuna malengo tunajiwekea, Kwa upande wangu nashukuru mungu nimefanikiwa na kwa yote niliyojiwekea. Lakini hata kama hukufanikiwa au hukuyatimiza, ucfe moyo maana tunajifunza kutokana na makosa. Kumbuka wakati ni mali, ukiamua unaweza.Jipange upya ili mwaka ukianza tuanze na utekelezaji.

Tusisahau ya kuwa maendeleo yapo mikononi mwetu, hii ni pamoja na kufanya kazi kwa bidii na kutimiza wajibu wako popote ulipo.

Ni hayo tu. Mungu awajalie afya njema na msheherekee kwa amani.

well noticed mkuu..... thnx a lot
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Asante sana the same to u bro.
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
27
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 27 45
Asante sana. Wishing you the same.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
thanks....merry christmas and happy new year 2011
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Asante sana nawe ubarikiwe pia.
 

Forum statistics

Threads 1,235,802
Members 474,742
Posts 29,236,346