Kwa waliopo Tanga; Jipatie Burger and pizza

arabianqu33n

Member
Mar 6, 2017
18
45
Kwa walio TANGA natengeneza burger na pizza mda wowote kwa oda utakayotoa..they are very tasty hutajutia ukinunua..
Bei:
Beef burger 3000
Chicken burger 4000
Pizza nyama 7000
Pizza kuku 8000
Karibuni sana napatikana barabara 14 makoko road hata ukitaka moja natengeneza nitafute kwa 0784202251
17-12-07-10-54-55-762_deco.jpg
 

Muhsiniina

JF-Expert Member
Oct 31, 2017
326
250
Kwa walio TANGA natengeneza burger na pizza mda wowote kwa oda utakayotoa..they are very tasty hutajutia ukinunua..
Bei:
Beef burger 3000
Chicken burger 4000
Pizza nyama 7000
Pizza kuku 8000
Karibuni sana napatikana barabara 14 makoko road hata ukitaka moja natengeneza nitafute kwa 0784202251 View attachment 645909
Ikiwa una kijirestaurant au hata pizza shop "ipe jina", piga picha tupia humu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom