Kwa walioomba kazi Red Cross, majina ya walioitwa kwenye usahili yametoka?

hollo Deus

hollo Deus

Member
Joined
Dec 10, 2018
Messages
22
Points
45
hollo Deus

hollo Deus

Member
Joined Dec 10, 2018
22 45
Habari,wana JF?

Nilikuwa nauliza kama kuna mtu aliwahi ku-apply kazi Red Cross, kama amepata information yoyote ya kuitwa, mie ni mmoja wapo nimeona wamenitumia email, ila sijaielewa

Kama kuna mtu amepata email kwao naomba anifafanulie . Asante.
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
767
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
767 1,000
Kama umepata e-mail ya kuitwa nenda,
Ila usitume hela
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,147
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,147 2,000
Kuna muda hua namshangaa Mama Yangu FaizaFoxy fox kwa kuhoji shule tulienda kudomea kitu gani? Lakini unapokutana na mikasa kama hii unajikuta unaungana nae.

Endapo umefikia hatua ya kutuma maombi ya kazi na umetumiwa email, unasema haujaielewa, inamaana hauwezi kufanya chochote ndio juhudi zako zimeishia hapo?

Ikibidi nenda ofisini kwao au piga simu kuulizia hicho ambacho haujaelewa. Ikiwezekana jibu hiyo email kutaka ufafanuzi wa shida yako.
 
hollo Deus

hollo Deus

Member
Joined
Dec 10, 2018
Messages
22
Points
45
hollo Deus

hollo Deus

Member
Joined Dec 10, 2018
22 45
Kuna muda hua namshangaa Mama Yangu FaizaFoxy fox kwa kuhoji shule tulienda kudomea kitu gani? Lakini unapokutana na mikasa kama hii unajikuta unaungana nae.

Endapo umefikia hatua ya kutuma maombi ya kazi na umetumiwa email, unasema haujaielewa, inamaana hauwezi kufanya chochote ndio juhudi zako zimeishia hapo?

Ikibidi nenda ofisini kwao au piga simu kuulizia hicho ambacho haujaelewa. Ikiwezekana jibu hiyo email kutaka ufafanuzi wa shida yako.
Njoo nisomee basi
 
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
3,566
Points
2,000
Bonde la Baraka

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
3,566 2,000
Wewe uliomba kazi kwa tangazo gani?
Au uliomba zile zinazotangazwa na matapeli wa kimtandao?
 

Forum statistics

Threads 1,336,634
Members 512,670
Posts 32,546,114
Top