Kwa waliokuwa macho usiku huu tuma salaam kwa watu tank(5)

forumyangu

JF-Expert Member
Dec 25, 2016
2,150
2,000
Oi kwa wale popo wazee wa kukesha tuna salaam kwa uwependao au hates. Mwisho watu watano(5).

-Natuma salaam kwa Bibi yangu mpendwa nimekumisi sana bibi nikija nakuletea ugoro
-Natuma salaam kwa ma Ex girls wangu wote nashukuru kwa mapenzi yenu
-Natuma salaam kwa mh Rais Mkapa
-Natuma salaam kwa waziri Mizengo Pinda
-Natuma salaam kwa Mama yangu kipenzi.
Karibuni~
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
170,249
2,000
Natuma salamu kwa 1.wavuvi na wakokozi wote kule lake victoria

2.salamu kwa mabasi yote yaendayo mikoani yakianzia nyegez au buzuruga mza

3.salamu kwa mitumbwi,vivuko,meli zote zikianzia kamanga,kirumba au usagara

4.salamu kwa wote waishio milimani mwanza
5. Salamu kwa daladala zootee jijini mwanza
 

Ty_Vigilante

JF-Expert Member
Jan 19, 2015
2,549
2,000
Salaam kwenu Akacia...tsup tsup, hope yoh havn lot of Fun, RIGHT.?? sleep tight Real Akacia hommies a.k.a Gold diggers
 

Igombe fisherman

JF-Expert Member
Apr 28, 2017
964
1,000
Natuma salamu kwa 1.wavuvi na wakokozi wote kule lake victoria

2.salamu kwa mabasi yote yaendayo mikoani yakianzia nyegez au buzuruga mza

3.salamu kwa mitumbwi,vivuko,meli zote zikianzia kamanga,kirumba au usagara

4.salamu kwa wote waishio milimani mwanza
5. Salamu kwa daladala zootee jijini mwanza
 

holy holm

JF-Expert Member
May 6, 2017
2,281
2,000
Natuma salamu kwa 1.wavuvi na wakokozi wote kule lake victoria

2.salamu kwa mabasi yote yaendayo mikoani yakianzia nyegez au buzuruga mza

3.salamu kwa mitumbwi,vivuko,meli zote zikianzia kamanga,kirumba au usagara

4.salamu kwa wote waishio milimani mwanza
5. Salamu kwa daladala zootee jijini mwanza
shikamoo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom