Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa walio ndani ya ndoa, je unaweza kuvumilia hii??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kajuni, Mar 22, 2011.

  1. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mimi ninae rafiki yangu mzungu (mjerumani) anishi Berlin. Rafiki yangu huyu ameolewa na jamaa kutoka magharibi mwa Uganda (Mbarara). Kwa bahati huyu rafiki yangu wa kizungu alipata mimba na kujifugua mtoto wa kiume (Fini Mugisha).
    Siku moja tukiwa home kwao akaja kaka wa huyu mzungu pamoja na mkewe kumpa hongera ya kujifungua. Basi kilichonishangaza ni pale yule mwanamke wa kizungu wa huyo jamaa alipo mwambia mmewe kwamba ana mwonea wivu wifi yake kwa kuzaa na mwafrika kwani nae pia ilikuwa ni ndoto yake na alitamani siku za nyuma kama angepata bahati hiyo..... Je tulio kwenye ndoa hii ina leta picha gani? tunaweza kuvumilia pale wenzetu watakapo tueleza ndoto zao za nyuma?
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,769
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    alikuwa anajikosha tu msishtukie urascist wake tu....
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waliopo kwenye Ndoa Njooooni hapa tafadhali!!!!
     
  4. P

    Pomole JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibongobongo ni vigumu,watu hawapendi kusikia hisia nyingine zaidi ya kusifiwa wewe mume ila kwa wenzetu wanaona kawaida tu.Tupo wachache ambao hatuoni shida kwa kuwa mkishaoana ya kale yanakuwa yamepita zikiwemo hizo hisia.
     
  5. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mh! Wazungu...??...??????'''??????????????????????...??'????.????
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,711
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Inakereketa masikioni:embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2:
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Akinambia hivyo namwambia siku hiyohiyo aondoke amfuate huyo mwanaume aliyekuwa anampenda siku hizo!
     
  8. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>


    kwa hapo mimi wivu sina ila roho inauma
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Another hadithi! Kama ya kwenye kile kitabu chetu!
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,389
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Umeonaeh? Kuna watu humu... Au ngoja niache, nisijepata ban wakati bundle yangu hata sijaifaidi. Na id mpya hata sitaki mwenzangu!
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama sijaelewa vizuri kwa hiyo ndoto ikawa ndoto
     
  12. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mphamvu unanitia mashaka na upeo wako wa kufikiri!!!! humu sio mahala pa mchezo mchezo. Na mtu ukimwona anatafuta jibu kwa njia rahisi inatia mashaka kama anastaihiki kuwa katika JF watu wanafikiri ndo wanatoa jibu. Give us ur analysis why u think people here are fooling around!!! this is a true scenario na imetokea sio kutoa majibu ovyo ovyo tu. Think? this is a blog for thinkers au nenda kule kwa akina ankal naniiiiiiiii!
     
  13. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Birigita!! napenda na kuthamini mchango wako. Nashukuru hii sio utani kabsaaaaaaaaaa ni kweli tupu. Inaonekana wewe unaweza kunywa sumu ikiwa mwenzako atakuwa wazi kiasi hiki. Think na acha kutoa majibu kirahisi rahisi tu na kudhani ni mambo ya ALFU LELA U LELA mama hii ni blog ya thinkers... humu kuna ma think tank!!!!!
     
  14. S

    Strategizt Senior Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata kama una hisia kuna umuhimu gani kumuhadithia mwenzio hisia za nyuma wakati ukijua wazi zinamuumiza?
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    bora na wewe umeona!
     
  16. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,580
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana nawe....tena kwa maJerumani, you should expect that!
     
Loading...