Kwa walio mbeya Nahitaji mayai ya kutotolesha mayai 150 yana takiwa haraka

92mtl

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
469
500
Aliyepo mbeya wandugu nisaidieni ambaye ana mayai kwa ajili ya kutotolesha
I we
Chotara
Kenya
Kuloiler
Au Kali
ni hitaji la haraka na hitaji mayai 150
Niko mbeya ileje
0753445531
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom