Kwa walio karibu na MWECAU: Je vyeti vya wahitimu wa chuo kikuu mwecau 2018 viko tayari?

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
6,949
2,000
Naomba kuuliza kama vyeti vya wahitimu wa chuo kikuu mwecau viko tayari. Ahadi ilitolewa kuwa vitakuwa tayari mwezi wa pili mwaka huu, je kuna mhitimu wa mwecau wa mwaka 2018 ameshachukua cheti chake cha digrii? Kwa anayefahamu tafadhali atujuze
 

Hazchem plate

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
9,080
2,000
Naomba kuuliza kama vyeti vya wahitimu wa chuo kikuu mwecau viko tayari. Ahadi ilitolewa kuwa vitakuwa tayari mwezi wa pili mwaka huu, je kuna mhitimu wa mwecau wa mwaka 2018 ameshachukua cheti chake cha digrii? Kwa anayefahamu tafadhali atujuze
Huna mawasilino ya chuoni kwako?? Mbona unaleta siasa hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom