Kwa wale wote mliotangaza mnatafuta wake/wachumba/ majimama ya kuwalea au mume na mkafanikiwa


GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,867
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,867 2,000
Wana ndugu naombeni msaada kwa wale wote tuliotumia JF kwa nia ya kutafuta wake/wachumba/majimama ya kutulea/waume au kakijana kakiume cha kukalea na tukafanikiwa naomba mtoe ushuhuda wenu hapa ili kuwanusuru na kuwatia moyo vijana ambao nao wanampango kama huo mliofanikisha nyinyi kwa kupitia JF.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
me nimempata... na vere suni tunapata mtoto... au sio my hezbend @C6?????
 

Forum statistics

Threads 1,294,412
Members 497,915
Posts 31,175,074
Top