Kwa wale wliowahi


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Hivi ukifumaniwa na mmeo au mkeo, BF au GF hali inakuaje hapo? uasilia wa tukio la fumanizi
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
..akilio zinapaa kwa dakika kadhaa
..ata km baunsa unalegea to the extent mtoto wa std 2 anaweza akakuchapa
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
kwani wataka kuchitt wewe?jaribu uone hali itakuaje...apa hujibiwi ukweli ng'ooo...we jalibu kaka jalibu tuu... wala uchiogope mwyaaa eee...:smile-big:
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Hivi ukifumaniwa na mmeo au mkeo, BF au GF hali inakuaje hapo? uasilia wa tukio la fumanizi
Unaweza uishie kuvaa chu**pi ya partner wako!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
..akilio zinapaa kwa dakika kadhaa
..ata km baunsa unalegea to the extent mtoto wa std 2 anaweza akakuchapa
Kwanza pole kwa yaliyokupata
Hivi kwenye ile topic ya lile jina kuna ukweli kumbe
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
hivi ukifumaniwa na mmeo au mkeo, bf au gf hali inakuaje hapo? Uasilia wa tukio la fumanizi
unakuwa mpole chochote unachoambiwa unafanya,, kunawatu walitembezwa uchi town bila ubishi
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
unakuwa mpole chochote unachoambiwa unafanya,, kunawatu walitembezwa uchi town bila ubishi
Kwa maana nyepesi unakuwa zezeta ghafla au........................
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
quote_icon.png
Originally Posted by kimbweka
viewpost-right.png

hivi ukifumaniwa na mmeo au mkeo, bf au gf hali inakuaje hapo? Uasilia wa tukio la fumanizi

Hebu jaribu kufumaniwa halafu uone inakuwaje
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
:pound::pound::pound::pound:bwahahaha.,,kwiiitkwitikwiti... si nimemwambia huyu mshkaji ajifanya hajui kusoma thread yangu muache adanganywe.
quote_icon.png
Originally Posted by kimbweka
viewpost-right.png

hivi ukifumaniwa na mmeo au mkeo, bf au gf hali inakuaje hapo? Uasilia wa tukio la fumanizi

Hebu jaribu kufumaniwa halafu uone inakuwaje
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
quote_icon.png
Originally Posted by kimbweka
viewpost-right.png

hivi ukifumaniwa na mmeo au mkeo, bf au gf hali inakuaje hapo? Uasilia wa tukio la fumanizi

Hebu jaribu kufumaniwa halafu uone inakuwaje
Basi naomba unifumanie wewe
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Unaweza uishie kuvaa chu**pi ya partner wako!
Bora hiyo...kama ni mvaaji wa kofia unaweza kuivaa hiyo chupi kichwani ukidhani ni kofia! Usiombe hiyo kitu ikutokee.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
we kimbweka mi nikifumania nakufumua marinda tu cna jingine
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
..akilio zinapaa kwa dakika kadhaa
..ata km baunsa unalegea to the extent mtoto wa std 2 anaweza akakuchapa
Ulishafumania afu wewe ulofumania ndo wachezea kichapo?
 

Forum statistics

Threads 1,236,955
Members 475,327
Posts 29,274,626