Kwa wale wenyeji na mliowahi kuishi Urambo mkoani Tabora hebu tukutane hapa


C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,856
Likes
1,941
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,856 1,941 280
Kwa wale ndugu zangu tunatokea urambo na mliowahi kuishi urambo mkoani Tabora

Hebu tukutane hapa tuzungumzie urambo, maisha ya urambo, hali ya kiuchumi urambo na siasa za urambo na tujikumbushie enzi hizo za urambo, wazeee wetu pale urambo.

Mimi ni mzaliwa wa urambo ila nimekulia sana DAR ila urambo ndo home natokea Block q
 
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,035
Likes
1,569
Points
280
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,035 1,569 280
Wakati nipo urambo kuna bibi mmoja alikuwa anaitwa binti hamisi

Huyu bibi alikuwa Maarufu sana urambo kwa kuuza karanga zenye mchanyiko WA mavi ya mbuzi.

Nadhani wazee urambo mtakuwa mnajua huyu bibi
 
ujoka

ujoka

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
770
Likes
759
Points
180
ujoka

ujoka

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
770 759 180
Wakati nipo urambo kuna bibi mmoja alikuwa anaitwa binti hamisi

Huyu bibi alikuwa Maarufu sana urambo kwa kuuza karanga zenye mchanyiko WA mavi ya mbuzi.

Nadhani wazee urambo mtakuwa mnajua huyu bibi
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,856
Likes
1,941
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,856 1,941 280
Wakati nipo urambo kuna bibi mmoja alikuwa anaitwa binti hamisi

Huyu bibi alikuwa Maarufu sana urambo kwa kuuza karanga zenye mchanyiko WA mavi ya mbuzi.

Nadhani wazee urambo mtakuwa mnajua huyu bibi
Hahaha mzee umenikumbusha mbali mnoo maeneo ya stesheni yule Bibi karanga zake zilikuwa zinageuka mavi ya mbuziii
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
Nimetoka juzi kijiji cha songambele njia ya kwenda ulyankulu, na ndio nilipomalizia primary hapo
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
14,319
Likes
18,815
Points
280
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
14,319 18,815 280
Sitosahau Urambo ,,jaman urambo KUNA WAREMBO MWEEEEEEE .

sijui sababu yaule uarabu arabu ????
 
The Proudly African

The Proudly African

Senior Member
Joined
Jun 22, 2017
Messages
139
Likes
164
Points
60
The Proudly African

The Proudly African

Senior Member
Joined Jun 22, 2017
139 164 60
Dah! Nimekumbuka mbali sana, Urambo primary school, milambo stadium enzi za tim ya Eleven stars, Relini. Jamhuri by night ndio ilikua disco.
Siasa za urambo zilitawaliwa na familia ya marehem 2 by 3.
 
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,035
Likes
1,569
Points
280
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,035 1,569 280
Jamani maisha urambo nimekumbukaa SOKO LA URAMBO .....

NIimemkumbuka TAJIRI MMOJA ALIITWA PATEL SIJUI KAMA YUPO
 

Forum statistics

Threads 1,237,335
Members 475,533
Posts 29,285,059