Kwa wale wazoefu toeni ushauri kwa huyu KIJANA!


Godwin M Mroso

Godwin M Mroso

Verified Member
Joined
May 25, 2013
Messages
90
Points
95
Age
38
Godwin M Mroso

Godwin M Mroso

Verified Member
Joined May 25, 2013
90 95
sasa mkuu kwa matokeo yake hayo watamkubalia kweli? Hebu yaangalie tena afu uniambie kama kuna uwezekano!
Yap atakubaliwa matokeo yake si mabaya sana nimeona ana Biology c na physics c chemistry d na math d ,kwa pass hizo ana qualify
 
J

jaynick

Senior Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
167
Points
0
J

jaynick

Senior Member
Joined Apr 7, 2013
167 0
Yap atakubaliwa matokeo yake si mabaya sana nimeona ana Biology c na physics c chemistry d na math d ,kwa pass hizo ana qualify
ila mkuu si nasikia lazima uwe na c ya chemistry&bios na d ya phy. Sasa huyu ana c ya phy na b ya bios na d ya chemistry! Hapo vipi!
 
S

salasala

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
219
Points
195
S

salasala

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
219 195
Mwambie aache papara aende A-level, PCB anaweza kupata kama sio government hata private.
 
J

jaynick

Senior Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
167
Points
0
J

jaynick

Senior Member
Joined Apr 7, 2013
167 0
Mwambie aache papara aende A-level, PCB anaweza kupata kama sio government hata private.
hata mimi nimemshauri! Kwan hata mimi nimepitia mfumo huo wa a level! Sema yeya anaogopa kupoteza muda.
 
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
157
Points
195
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined Apr 24, 2013
157 195
hata mimi nimemshauri! Kwan hata mimi nimepitia mfumo huo wa a level! Sema yeya anaogopa kupoteza muda.
Kweli yupo sahh coz advance kupoteza muda but ili usome dip lzm uwe na C ya chem&Bio na D ya Phy labda aende kwenye wizara ataelekezwa zaid mkuu
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,442
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,442 0
Kwanin asiende advance!?? Mbona matokeo yake mazur!!
sina utaalam sana na maswala ya medicine....ila kama angeweza kwenda advance hapi ni moja kwa moja medicine...anaogopa nin au matokeo alipata kwa mlungula!!
 
tumlack

tumlack

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
681
Points
195
tumlack

tumlack

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
681 195
tatizo matokeo yenyew ya kustandadaiziwa ndo maana wanaogopa advance....mwambie aende akasome advance aache usoro
 
C

connections

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
586
Points
500
Age
36
C

connections

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
586 500
Kwa matokeo hayo mi namshauri aende A'level na namhakikishia atachaguliwa kwa sababu ana grades C D B kwenye masomo matatu PCB huko CLINICAL OFFICER course wataogopa kumchukua kwa sababu amefaulu kupita kiwango wanachokitaka (over qualified) la muhimu akifika Advance asome kwa bidii maana PCB si mchezo.
 
selasini

selasini

Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
37
Points
70
selasini

selasini

Member
Joined Apr 25, 2013
37 70
Aende diploma dogo atakuwa na maisha mazur tu then baada ya hapo apande md ni nzur zaid coz mm nipo degree ya md lakini mambo yapo tight kwa watu fresh from xul yani waliotoka form six tofauti na watu wa clinical office r ni wazur zaid yetu na mshahara wa kuanzia ni sh. Laki tano. Pcb hakuna uhakika wa maisha cuz atakutana na nectaa ya form six weng huwa wanaangukia pua lkn kama anapenda kwenda advice mwambie akakaze mxul na awe mjanja maana kufualu kuna vitu ving.
 

Forum statistics

Threads 1,283,691
Members 493,764
Posts 30,797,331
Top