Kwa wale wazoefu toeni ushauri kwa huyu KIJANA!


J

jaynick

Senior Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
167
Points
0
J

jaynick

Senior Member
Joined Apr 7, 2013
167 0
Kuna kijana hapa chumbageni kanifata ananiuliza kama anaweza kusoma diploma ya clinical officer. Me mgeni kidogo kwan sijapitia mfumo huo. Matokeo yake mapya ni
PHYSICS-C
CHEMISTRY-D
BIOLOGY-B
HISTORY-C
CIVICS-C
ENGLISH-C
GEOGRAPH-D
MATH-D
Ana division 3 ya points 22. Kwa wanaojua ushauri pleas!
 
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
1,314
Points
1,195
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2012
1,314 1,195
vuta subira ngoja waje mkuu!
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Points
2,000
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 2,000
Ndio anaweza! Atembelee tovuti ya wizara ya afya kwa maelekezo zaidi. Na mwambie hasije akajiroga kwenda advance. Elimu imekufa, necta zinavuja kibaha, wanafunzi wa sasa wanachora mazombe na kuandika mashahiri, na Taifa halina mtaala wa elimu.
 
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
157
Points
195
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined Apr 24, 2013
157 195
Kuna kijana hapa chumbageni kanifata ananiuliza kama anaweza kusoma diploma ya clinical officer. Me mgeni kidogo kwan sijapitia mfumo huo. Matokeo yake mapya ni
PHYSICS-C
CHEMISTRY-D
BIOLOGY-B
HISTORY-C
CIVICS-C
ENGLISH-C
GEOGRAPH-D
MATH-D
Ana division 3 ya points 22. Kwa wanaojua ushauri pleas!
Mkuu hiyo chemia ndio imearibu.
 
Godwin M Mroso

Godwin M Mroso

Verified Member
Joined
May 25, 2013
Messages
90
Points
95
Age
38
Godwin M Mroso

Godwin M Mroso

Verified Member
Joined May 25, 2013
90 95
huyo akasome diploma ya nursing, atatoka
 
J

jaynick

Senior Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
167
Points
0
J

jaynick

Senior Member
Joined Apr 7, 2013
167 0
Wadau kwani hao clinical officers wanapata sh.ngap as mshahara!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 2,000
Mwambie aende advance,aachane na shortcut za maisha.
 
Erick tryphone

Erick tryphone

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
391
Points
225
Age
25
Erick tryphone

Erick tryphone

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
391 225
Sifa ya kujiunga ordinary diploma katika ngazi clinical officer ni lazima uwe
Bilogy C
Chemistry C
Physics D
ndio unaweza kujiunga na ngazi ya diploma
 
Godwin M Mroso

Godwin M Mroso

Verified Member
Joined
May 25, 2013
Messages
90
Points
95
Age
38
Godwin M Mroso

Godwin M Mroso

Verified Member
Joined May 25, 2013
90 95
yy anataka clinical officer
hata hiyo anaweza kuchaguliwa , nadhani wanachukua mwisho div 3,
na kwa sasa kunaushindani sana aanze kuomba vyuo mapema ,
mshahara wao wa kuanzia kwa sasa ni TGHS C. 1.ambayo ni 535,000/ kabla ya makato.
 
Godwin M Mroso

Godwin M Mroso

Verified Member
Joined
May 25, 2013
Messages
90
Points
95
Age
38
Godwin M Mroso

Godwin M Mroso

Verified Member
Joined May 25, 2013
90 95
Mwambie aende advance,aachane na shortcut za maisha.
Huyu mtu akimaliza akifanikiwa kumaliza Diploma yake ya mambo ya clinical anakuwa dili kulipo mtu wa advance(form six)
kwanza anakuwa tayari na proffessional yake , uhakika wa ajira . na pia anaweza kwenda kupiga MD kiulaini tena kwake masomo yanakuwa sio mapya sana. Form Six is not a professional na ajira kwa form six leaver sio za uhakika. Huku 'serikalini kwa mfano siku hizi hakuna ajira za form six leaver ukiondoa kwenye vyombo vyetu vya ulinzi na usalama. Siku hizi hata uhudumu ,mapokezi, ulinzi,udereva . lazima uwe na cheti cha profession kutoka veta au vyuo vingine vinavyotambuliwa na serikali.
Namshauri huo mdogo wako akapige hiyo Diploma yake. Akimaliza tu atakuwa na uhakika wa ajira na kusomeshwa elimu za juu zaidi. I am talking from the kitchen/ horses mouth
 
J

jaynick

Senior Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
167
Points
0
J

jaynick

Senior Member
Joined Apr 7, 2013
167 0
Huyu mtu akimaliza akifanikiwa kumaliza Diploma yake ya mambo ya clinical anakuwa dili kulipo mtu wa advance(form six)
kwanza anakuwa tayari na proffessional yake , uhakika wa ajira . na pia anaweza kwenda kupiga MD kiulaini tena kwake masomo yanakuwa sio mapya sana. Form Six is not a professional na ajira kwa form six leaver sio za uhakika. Huku 'serikalini kwa mfano siku hizi hakuna ajira za form six leaver ukiondoa kwenye vyombo vyetu vya ulinzi na usalama. Siku hizi hata uhudumu ,mapokezi, ulinzi,udereva . lazima uwe na cheti cha profession kutoka veta au vyuo vingine vinavyotambuliwa na serikali.
Namshauri huo mdogo wako akapige hiyo Diploma yake. Akimaliza tu atakuwa na uhakika wa ajira na kusomeshwa elimu za juu zaidi. I am talking from the kitchen/ horses mouth
sasa mkuu kwa matokeo yake hayo watamkubalia kweli? Hebu yaangalie tena afu uniambie kama kuna uwezekano!
 

Forum statistics

Threads 1,284,979
Members 494,370
Posts 30,846,399
Top