Kwa wale watu wazima kama mimi nawapeni dawa ya kiuno kuuma hii hapa

Herbalist Dr MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,861
30,280
1.Uwatu kijiko kimoja kikubwa. (Fenugreek)
2.Zaatari vijiko vitatu vikubwa. ( thyme)
3.Ubani (Dhukr)mweupe chembe saba.
4.Maji chupa moja.
unachemsha pamoja .
Matumizi: Robo gilasi kutwa mara tatu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom