Kwa wale watu soka tu,nitajie jina la huyu mwamba

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
May 25, 2015
5,270
2,000
Wakuu mnamkumbuka huyu mwamba na aina ya magoli yake UEFA na WC miaka ya 90. Nitajie jina lake hapo chini kwenye comment. 99% watashindwa
IMG_20200423_152526_138.JPG
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom