Kwa Wale wapenda magemu kadi hii inauzwa nvidia geoforce gtx 670

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
May 3, 2012
2,855
2,000
Kama kichwa cha habari kinavyoeleza hapo juu...video card nvidia geoforce gtx 670 2gb inauzwa bei 200k kwa anajua umuhimu wa hiki ninachokis
 

Attachments

  • 1417601097422.jpg
    File size
    38.2 KB
    Views
    77
  • 1417601109113.jpg
    File size
    34.8 KB
    Views
    72
  • 1417601123805.jpg
    File size
    49.4 KB
    Views
    76
  • 1417601136353.jpg
    File size
    27.8 KB
    Views
    63
  • 1417601149083.jpg
    File size
    59.4 KB
    Views
    67
  • 1417601163384.jpg
    File size
    43.2 KB
    Views
    73

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom