Kwa wale wanaotaka kuwekeza Tanzania. Njoo tupeane machimbo

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
31,201
2,000
Humuamini mama??
Tatizo Mama hajazungumzia kuhusu kufuta zile sheria kandamizi za uwekezaji za Kayafa.Nchi huwa inaongozwa kwa sheria na wala siyo kwa maneno matamu na yanayotia matumaini!Maneno matamu na yanayotia matumaini ni changa la macho.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
52,757
2,000
Quality plaza nyerere road

Jengo lipo wazi tupuuu Kuna benk moja tu pale. Popo wananyea mle.

Kwa wale wa biashara za supermarkets, hospital, migahawa ya kisasa movie theater maduka etc
Yaani kweli miss natafuta akili yako ndio imeishia hapa?

Unaweka supermaket unaijua purchasing power current?

Njoo inbox kwanza kuna kitu nataka unipe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom