Kwa wale wanaopenda Majini Mahaba huyu ndio jini mahaba mwenyewe

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,515
2,000


Hapo ndipo amependeza kweli kweli Jini huyu Mahaba wa kike anapenda kukutana na wanaume usiku kufanya tendo la Mapenzi Sex ukiwa nae hutataka tena Mwanamke wa kibinadamu katika maisha yako yote.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom