• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwa wale wanaopenda kujiongezea elimu

maroon7

maroon7

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,695
Points
2,000
maroon7

maroon7

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,695 2,000
Ntaipitia vizuri badae
 
mutu ya watu

mutu ya watu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2010
Messages
213
Points
195
mutu ya watu

mutu ya watu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2010
213 195
sh ngapi au ni bure
 
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,336
Points
1,225
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,336 1,225
Msc tu!
Na sisi watu wa Arts?
 
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2013
Messages
222
Points
195
O

Oyono

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2013
222 195
Mbona haujaeleweka m2wangu?, make mimi nimemali drs la 7 nataka kuongeza elimu vp inawezekana?
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
18,090
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
18,090 2,000
mbona kozi za afya sizioni hapa kwenye list,..
 

Forum statistics

Threads 1,402,910
Members 531,005
Posts 34,409,316
Top