Kwa wale waliokosa vyuo kwa mwaka huu wa 2017/2018 karibuni tupeane ushauri


M

Makuhani

Senior Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
103
Likes
31
Points
45
M

Makuhani

Senior Member
Joined Oct 9, 2017
103 31 45
Mimi ni mmojawapo wa wahanga. Nmepata 2 ya 12 CBG nkaapply courses za kawaida kama education, environmental science katika vyuo mbalimbali kama SUA, Ardhi, Udom, (St John na Rucu hivi nmeapply awamu ya tatu baada ya kuona mambo magumu)

Tupeane ushauri...
 
Abuwhythum

Abuwhythum

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
797
Likes
419
Points
80
Abuwhythum

Abuwhythum

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
797 419 80
Mimi ni mmojawapo wa wahanga. Nmepata 2 ya 12 CBG nkaapply courses za kawaida kama education, environmental science katika vyuo mbalimbali kama SUA, Ardhi, Udom, (St John na Rucu hivi nmeapply awamu ya tatu baada ya kuona mambo magumu)

Tupeane ushauri...
Course ambazo si za kawaida ni zipi?
 
badali

badali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
210
Likes
78
Points
45
badali

badali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2017
210 78 45
Mimi ni mmojawapo wa wahanga. Nmepata 2 ya 12 CBG nkaapply courses za kawaida kama education, environmental science katika vyuo mbalimbali kama SUA, Ardhi, Udom, (St John na Rucu hivi nmeapply awamu ya tatu baada ya kuona mambo magumu)

Tupeane ushauri...
Mwamba husomeki sasa nn lengo la kuanziasha huu uzi
 
JMP Mchungu

JMP Mchungu

Senior Member
Joined
Jun 30, 2015
Messages
134
Likes
68
Points
45
Age
23
JMP Mchungu

JMP Mchungu

Senior Member
Joined Jun 30, 2015
134 68 45
Axee naona kupata chuo bahati me nina 3 ya 15 nimepata UDOM
 
badali

badali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2017
Messages
210
Likes
78
Points
45
badali

badali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2017
210 78 45
Kwan kuna uchochez au
Nilichomaanisha 1st, 2nd na 3rd zimeshatoka zote na aliepata chuo ndo kashapata na aliekosa ndo kashakosa na kesho ndio siku am ambayo new comer kuwasili vyuoni tena kwa vyuo vyote so sijajua umemaanisha nn mkuu huu uzi wako
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,654
Likes
1,383
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,654 1,383 280
pole mkuu
 
chandeliar

chandeliar

Member
Joined
Oct 6, 2017
Messages
17
Likes
1
Points
5
chandeliar

chandeliar

Member
Joined Oct 6, 2017
17 1 5
Mimi ni mmojawapo wa wahanga. Nmepata 2 ya 12 CBG nkaapply courses za kawaida kama education, environmental science katika vyuo mbalimbali kama SUA, Ardhi, Udom, (St John na Rucu hivi nmeapply awamu ya tatu baada ya kuona mambo magumu)

Tupeane ushauri...
Hili in janga tena bomu kabsaa make weng tu wamekosa vyuo dis year mwenyez Mungu ashushe huruma zake kuwepo Na fourth round bas kama vipy subirien mwakan mtaapply tena jehovvah yu hai so no worries mtapata...
 

Forum statistics

Threads 1,215,100
Members 463,036
Posts 28,535,679