Kwa wale wa tcu,kuna lililomtokea kama hili langu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wa tcu,kuna lililomtokea kama hili langu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jul 21, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Nimelog in kwenye account ya tcu,kwenye ile sehemu ya selection status,nimekuta pameandikwa processed badala ya not yet processed kama ilivozoeleka,na kwenye kila kozi niliyo omba na penyewe nimeandikiwa processed alafu kuna kozi yangu moja ambayo ndio 1st choice,nimepigiwa mstari mwekundu.kuna mwingne lililomtokea kama hilo wakuu?
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hongera.....
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una kiherehere sana muda wa matokeo kutangazwa bado unakazana ku log in
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Hahaaa, msaidie kama unalijua hili...kiherehere lazima si unajua kitaa kinavyochosha mtu wangu! Lol
     
  5. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    pitz embu tueleze ni course gani hiyo iliyopigwa na alama nyekundu...na ni chuo gani?
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Acha matusi kijana.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    ni bcom-finance ya udsm kamanda.
     
  8. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,107
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    utapta tu kaka usijali karibu sana
     
  9. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,856
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    yani dah tuwe wastaamilivu kwenye hiki kipindi kigumu
     
  10. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    mmh aisee ulikua una division ngapi?
     
  11. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    acha kutisha watu bana, hakuna kitu kama hicho, mambo bado jaman msiogope, anawarusha roho huyu
     
  12. Persie

    Persie Senior Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pitz......Senetor teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh
     
  13. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,295
    Likes Received: 3,668
    Trophy Points: 280
    Nadhani aliyepost anataka kuturusha roho. Tena sio 4m 6 leaver ni mwanachuo kama atabisha nitawatajia jina lake na course anayosoma pale mlimani au mkitaka pitieni post zake
     
Loading...