• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwa wale wa SUA Main campass anayetaka kupanga mtaani

H

hiden

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
381
Points
1,000
H

hiden

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
381 1,000
Wakuu kwa yule ambaye amepangiwa SUA Main campass na hataki kukaa hosteli kuna habari njemaa.

Kuna chumba kinauzwa na vitu vyote ndani, yaani wewe unakuja na begi lako la nguo tu. Baada ya mimi kumaliza chuo nimeamua kuviuza vitu vyangu.

Vitu vilivyomo..

Ni kitanda cha kisasa, godoro, meza kubwa ya kusomea ya kioo, vyombo, diaba kubwa la maji, jiko la gesi dogo, kichanja cha plastiki, kioo kikubwa cha ukutani, enka kubwa ya nguo, vyombo vyakuhifadhia vyakula km unga, sukari, mchele na maharage.

Chumba kodi yake ni 35k na unatumia choo chako mwenyewe ila cha nje.
Nyumba ni huru na gharama za umeme ni 10k kwa mwezi.


Chumba kipo vibandani.

Kama utahitaji njoo inbox tuwasiliane.
 
leroytz

leroytz

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2016
Messages
591
Points
500
leroytz

leroytz

JF-Expert Member
Joined May 22, 2016
591 500
Wakuu kwa yule ambaye amepangiwa SUA Main campass na hataki kukaa hosteli kuna habari njemaa.

Kuna chumba kinauzwa na vitu vyote ndani, yaani wewe unakuja na begi lako la nguo tu. Baada ya mimi kumaliza chuo nimeamua kuviuza vitu vyangu.

Kama utahitaji njoo inbox tuwasiliane.
weka bei kwanza
 
T

tetestaly

Senior Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
117
Points
225
T

tetestaly

Senior Member
Joined Sep 10, 2015
117 225
Sema bei na vitu venyewe vilivomo
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,476
Points
2,000
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,476 2,000
Wakuu kwa yule ambaye amepangiwa SUA Main campass na hataki kukaa hosteli kuna habari njemaa.

Kuna chumba kinauzwa na vitu vyote ndani, yaani wewe unakuja na begi lako la nguo tu. Baada ya mimi kumaliza chuo nimeamua kuviuza vitu vyangu.

Kama utahitaji njoo inbox tuwasiliane.
How I wish ungeweka orodha ya vitu vilivyomo na asking price ,yani pale ninapokucall ni kubargain tu
 
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
1,666
Points
2,000
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
1,666 2,000
How I wish ungeweka orodha ya vitu vilivyomo na asking price ,yani pale ninapokucall ni kubargain tu
Asking price .......umenikumbusha mbali sana..kuna strike price na bid price kama sikosei
 

Forum statistics

Threads 1,405,910
Members 532,148
Posts 34,499,636
Top