Kwa wale tunaosubiri selections za diploma certificate na diploma 2017/18 hili lina ukweli?

givoh23

Member
Mar 9, 2017
85
125
Kuna tetesi nimeskia kuwa waliosoma certificate na kuaply kozi tofauti na walizosomea na kuaply nyingne kwenye ngazi ya diploma hawatachaguliwa...je ni kweli jaman?inakuwaje kwa aliyeaply coz ya uhasibu, ilhali kasomea b.administration?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom