Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale mnaotaka kuolewa na mzungu kuachana kazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Aug 30, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,491
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    From my experience wanaume wakizungu wagumu kuwaelewa na wako very insecure,obsessed na wanaogopa wanaume wa kiafrika wazungu wanaamini mwafrika wana Dudu kubwa basi inakuwa wivu kilio.anakupenda atakupa kila kitu ila ukisema nyoo unaondoka ujue drama la apo.kuolewa na mzungu ni too much obsession and mapenzi ya kutojimini.muwe waangalifu kutoka kazi
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,533
    Likes Received: 19,059
    Trophy Points: 280
    Ignorance is a terrible disease to have.
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hivi unaolewa uachike??
    Yaani wewe unawasisitiza as if ni lazima kuachika..
    Why this should not be an advantage rather being a problem?
     
  4. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,771
    Likes Received: 1,091
    Trophy Points: 280
    Makaratasi.

    Hivi kuna mtu anatumia ID yako? kuna siku ulikuja na swali humu ukapozi kama wewe ni mdhungu
     
  5. N

    Natalia JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,491
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Really aliandika kizungu mume wangu labda anawivu kutwa Nima kunistalk .atajibeba
     
  6. N

    Natalia JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,491
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anakaribia kuachwa
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,597
    Likes Received: 2,136
    Trophy Points: 280
    Mzungu anakuzingua?. komaa mtu wangu coz ndoa ndoano. mia
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,771
    Likes Received: 1,091
    Trophy Points: 280
    Una vituko wewe...umenipa sababu ya kumaliza siku yangu kwa kicheko.


     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,596
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kafulia? Chapaa imechapa lapa?
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Shughuli! Kwa hiyo unatushauri tusiolewe na wadhungu? Afu una experience? Ina maana ulishawahi kuolewa na wadhungu wangapi?
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Wote, watish, wasudi, watailiano, spaniads, americans, canadians, mexicans, belgians, wafaransa you name them!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Lol, wifi! Nawazia mileage hapo!
    Kwa hiyo inabidi ahamie jamhuri ya tarime sasa! Kaazi kweli!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,903
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    kumbe siku hizi watu wanaolewa ili waachike...mmmh okay, I thought marriages are made in heaven
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    to be honest siwapendi wazungu na uwa nawashangaa wadada wanaokuwa na relationship na wazungu


    from my research ndogo kuhusu wanaume wa kizungu, wadada wengi huniambia uwa hawapelekwi mpera mpera kama tunavyowafanyaga, pia wadada huniambia wana tumashine tudogo na sio imara mishedede yetu kifupi pumzi hawana..

    cha ajabu wadada kibao wanashobokea wazungu, sasa sijui uwa wanataka experience au njaa zinawasumbua?
     
  15. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,940
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    Ndiyo huyo mzungu anayejua kuwa unamwanaume mwingine lakini anasema usimuache atakununulia gari? Maana nimeona post yako moja umeiweka jamvini leo ukisema hivyo!
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mfilipino na mitaliano lazima wakutoe kizazi......
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wewe hujui wanawapa 0713.......
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Isije kuwa ni dada yule makeke anayekuwadia wanawake wakibongo waolewe na wazungu kwenye kablog kake?
     
  19. c

    christmas JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,483
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    mtoa mada hueleweki ni wewe mmoja unayekutwa na kasheshe zote hizi au unakusanya na za mtaani kwenu?
     
  20. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Natalia,uliwahi kuwa miss tz 1st runner nyuma ya nancy sumari,uko marekani umeolewa na mdhungu!!!okay,asante kwa kushare na cc xperience yako

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
Loading...