Kwa wale mnaopenda 'Mambo ya Mombasa'...tahadhari sanaaa!!!


MAGARI7

MAGARI7

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2016
Messages
2,425
Points
2,000
MAGARI7

MAGARI7

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2016
2,425 2,000
dah mkuu....ulivyosema mambo ya Mombasa nilivyokuja mbio kidogo nitenguke......kumbe mambo ya Mombasa yapo mengi.....
Hahah, naona ulivyokuja unahema juu juu !
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
aaaaaaaaaaaaggggghhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
 
UngaUnga

UngaUnga

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,730
Points
2,000
UngaUnga

UngaUnga

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,730 2,000
Ndugu zetu wanyaru land, hii wu! wu! wu! [HASHTAG]#mbwa[/HASHTAG] kwao ni barbeque moja maridadi-matata sana!
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
6,759
Points
2,000
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
6,759 2,000
hiki kichwa cha habari kimewakamata wengi:D:D
 
Mponda 02

Mponda 02

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
337
Points
500
Age
37
Mponda 02

Mponda 02

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
337 500
Ndugu zetu wanyaru land, hii wu! wu! wu! [HASHTAG]#mbwa[/HASHTAG] kwao ni barbeque moja maridadi-matata sana!
Mbona wengi mnakula sana mishkaki ya hii kitu, hasahasa Dar kwa chipsi na mishkaki ya barabarani kwenye stand za daladala.
Na mnaisifia sana kwa jinsi ilivyo mitamu na laini!
Mambo ya wahehe hayo
 
A

anasbo

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
1,599
Points
2,000
A

anasbo

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
1,599 2,000
dah mkuu....ulivyosema mambo ya Mombasa nilivyokuja mbio kidogo nitenguke......kumbe mambo ya Mombasa yapo mengi.....
Unaona e, tumekuja mbio kumbe hamna kitu
 

Forum statistics

Threads 1,285,933
Members 494,834
Posts 30,879,390
Top