Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale mnaopenda 'Mambo ya Mombasa'...tahadhari sanaaa!!!

Discussion in 'The Lounge' started by Ab-Titchaz, Sep 28, 2012.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Biashara ya mishkaki mitaa ya Mama Ngina Drive,Likoni Ferry...nasikia mateja washafanya mbwa kua dili
    afu wanawauzia watu eti ni mishkaki. Kudadeki!!!!

    Msiseme sikuwahabarisha....


    [​IMG]
     
  2. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #81
    Jul 9, 2014
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 761
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nimekuja wangu wangu nikijua ni yale mambo yetu kumbe mambo msoc
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #82
    Dec 1, 2014
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    hii hata dar ipo
     
  4. k

    kelao JF-Expert Member

    #83
    Dec 25, 2014
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 4,113
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Kaaz kweli kweli ;
     
  5. Mazoko

    Mazoko JF-Expert Member

    #84
    Dec 25, 2014
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hawa si wadogo zangu wa Iringa jamani
     
  6. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #85
    Dec 25, 2014
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 9,060
    Likes Received: 2,641
    Trophy Points: 280
    Mtoa mada mwongo haya ni mambo ya huko kongo na si Mombasa
     
  7. d

    deckstarmghendi New Member

    #86
    Feb 3, 2015
    Joined: Apr 5, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duh noma hii!
     
  8. baba angel

    baba angel Member

    #87
    Feb 9, 2015
    Joined: Feb 7, 2015
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ningum kuamini lakini ndio hivyo.
     
  9. Mirlz B Matthew

    Mirlz B Matthew Member

    #88
    Feb 10, 2015
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Nyama ya flog mbn kawaida 2
     
  10. m

    mamanzara JF-Expert Member

    #89
    Feb 11, 2015
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 639
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Si Dar tu Mkuu, hizi nyama za kuuzwa barabarani popote pale, kwa kweli ndo vile, hata kuku vibudu tunakula pia.
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #90
    Feb 11, 2015
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    ndio maana magonjwa hayapungui kwa wabongo wengi
     
  12. l

    lnwpen88 New Member

    #91
    Feb 11, 2015
    Joined: Nov 26, 2014
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  13. Makini

    Makini Senior Member

    #92
    Feb 18, 2015
    Joined: Dec 23, 2014
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not bad, as long as haitakuua na hujui haikupi shida. Si unajua ignorance is bliss.
     
  14. Agogwe

    Agogwe JF-Expert Member

    #93
    Feb 18, 2015
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 1,076
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mshikaki safi unashushia na juis ya muwa
     
  15. l

    lnwpen88 New Member

    #94
    Feb 19, 2015
    Joined: Nov 26, 2014
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  16. gicha0

    gicha0 Member

    #95
    Mar 26, 2015
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Hahahaaaa.... ulijua ni mambo ya msingi kumbe vi-mbwa bana...
     
  17. M

    Mcharo son JF-Expert Member

    #96
    Mar 26, 2015
    Joined: Mar 4, 2015
    Messages: 1,370
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    unashtuka leo!
    Bongo ipo mpaka mishkaki ya paka. kuna mtu kakamatwa Tandika na vichwa vya paka kibao kwake. Wakafikiri mchawi lakini siri ikajulikana mana yeye ni muuza mshikaki maarufu sana na watu wanaikimbilia.
     
  18. Jahazi la Ziwa

    Jahazi la Ziwa Member

    #97
    May 23, 2015
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni ziwa Naivasha
     
  19. H M HAY

    H M HAY Member

    #98
    May 28, 2015
    Joined: May 18, 2015
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ukweli hata mimi nilidhani kuwa mambo ya Mombasa ni yale mambo yetu kumbe ni mengine kabisa. Ama kweli Mombasa kuna vituko sana
     
  20. l

    love patrick New Member

    #99
    Aug 26, 2015
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukienda Mombasa, Jua kenye kimekupeleka huko, tafadhali wana TZ
     
  21. Last emperor

    Last emperor JF-Expert Member

    #100
    Mar 21, 2016
    Joined: Mar 22, 2015
    Messages: 4,550
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Niliposikia mambo ya Mombasa nikajua ni mambo ya lenzi mbinuko!sasa aahh mambo ya kula mbwa tena!aarrggh!!!
     
Loading...