Kwa wale mnaopenda 'Mambo ya Mombasa'...tahadhari sanaaa!!! | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale mnaopenda 'Mambo ya Mombasa'...tahadhari sanaaa!!!

Discussion in 'The Lounge' started by Ab-Titchaz, Sep 28, 2012.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Biashara ya mishkaki mitaa ya Mama Ngina Drive,Likoni Ferry...nasikia mateja washafanya mbwa kua dili
    afu wanawauzia watu eti ni mishkaki. Kudadeki!!!!

    Msiseme sikuwahabarisha....


    [​IMG]
     
  2. Kikombo

    Kikombo Member

    #61
    Feb 5, 2013
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
    Jamani mbona hiyo ni mboga nzuri tu...kilichopo ni mazoea hapa kwetu tz jamii nyingi hazitumii..kwetu ni kitoweo na choma yake ni safi..haina sumu hata kidogo..
     
  3. i

    itajulikana Member

    #62
    Feb 5, 2013
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mbona mawazo ni huko huko tu? au kwakua ndo ulipitia?
     
  4. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #63
    Feb 24, 2013
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hayo ni mambo ya Iringa, si Mombasa bwana
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #64
    Apr 9, 2013
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utaja teguka kweli ndugu
     
  6. kashesho

    kashesho JF-Expert Member

    #65
    Apr 9, 2013
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 4,347
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    kwa mkoa fulani ni kitoweo cha kawaida ila wachinjaji wameniudhi ni wachafu kuliko mbwa
     
  7. d

    dav22 JF-Expert Member

    #66
    May 19, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    da mwenyewe nimekuja mbio ile balaa kumbe da ...........
     
  8. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #67
    Jun 10, 2013
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 13,261
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    si kama tanga ndugu yangu ulikuwa hujui kwamba nayo iko pwani ndo mambo ya mombasa hayo
     
  9. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #68
    Jun 10, 2013
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 13,261
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    hicho chakula ni kitamu sana hasa uchanganye na sukumawiki utajing'ata vidole vyote kwa utamu mwamibie nije kumpikia huyo
     
  10. H

    Halfan.salim New Member

    #69
    Oct 8, 2013
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanaopenda kufuga ndevu wakisema ni suna wasitembe Kenya, hususani Mombasa
     
  11. m

    mandingo6262 JF-Expert Member

    #70
    Oct 8, 2013
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhhh! Raha ipi?
     
  12. mwallu

    mwallu JF-Expert Member

    #71
    Oct 9, 2013
    Joined: Sep 5, 2013
    Messages: 6,750
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    uwa nahisi nyama ya mbwa itakua na utamu kama ya mbuzi
     
  13. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #72
    Oct 9, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,843
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    tabia mbaaaaya...ndio nini kunikmbiza hvo
     
  14. Ibrahim300

    Ibrahim300 JF-Expert Member

    #73
    Nov 13, 2013
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mombasa raha...joto ndio raha yote pamoja na ufuo wa bahari
     
  15. asha ngaswaga

    asha ngaswaga Member

    #74
    Dec 10, 2013
    Joined: Nov 16, 2013
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh? preta ulikimbia km Mimi kumbe n hayo tu
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #75
    Dec 10, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,524
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Preta kumbe mambo ya Mombasa wayapenda eeeh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. H

    HENRY FIDELIS. New Member

    #76
    Jan 23, 2014
    Joined: Jan 23, 2014
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaah...KaKa??
    hiyo wapi hiyo
     
  18. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #77
    Jan 24, 2014
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mombasa mitaa ya Likoni Ferry hio!
     
  19. thegreen

    thegreen JF-Expert Member

    #78
    Feb 1, 2014
    Joined: May 22, 2013
    Messages: 246
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    duh, basi makubwa. yaani mbwa kudadadeki wanamkamata anachinjwa anaandaliwa jioni anachomwa ka mshkaki. hao mbwa nina wasiwasi nao si ajabu wanaweza kuwa wale wa kitaa tu ambao masikini watu hawajui kama mzima au ndo wale vichaa. sante kwa uzi huu mkuu
     
  20. Felix Aweda

    Felix Aweda JF-Expert Member

    #79
    Feb 17, 2014
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Afisa mifugo anapimaje?
     
  21. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #80
    Jun 13, 2014
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 13,261
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 280
    nyie mnashangaa hiyo nyama
    mwenzenu nililishwa flog na wachina chezea wachina weyeee
     
Loading...