Kwa wale mnaopenda 'Mambo ya Mombasa'...hapa usimpeleke mwanao kabisa!!!


Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Points
1,195
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 1,195





Mombasa pana hatari wakuu!....mwanao aeza kurudi amegeuka kimtindo eti!....:bange:
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Duh Ab-Titchaz hiyo shule ni balaa
 
Last edited by a moderator:
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,195
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,195 2,000
Bahati nzuri ni shule ya wasichana pekee.
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 0
Kila kitu kimeandikwa kiingereza. Kwa nini hilo moja tu ndo mnalitafsiri kwa namna mnavyotaka ninyi?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Nilikuwa naisha SENGE ila hii ni kiboko
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,932
Points
1,500
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,932 1,500
Ukiangalia TEXT - maneno "KAA UCHI" na "PRIMARY SCHOOL" "font" zake sio sawa...! Maneno "KAA UCHI" yamekuwa "pasted"...!
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,114
Points
1,195
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,114 1,195
hoho.jpg
Ab-Titchaz kumbe nawe ni mtaalamu wa kuchakachua!! hayo maandishi ya juu ni ya kubuni, tena yamekatwa vipande vipande.
 
Last edited by a moderator:
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,179
Points
1,500
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,179 1,500
8221006956_56b3915ab5.jpg

hii ni PICHA DUKA MAANDISHI YA JUU NA BAADHI YA HERUFI INAONYESHA NI UCHAKACHUAJI!KAJIPANGE UPYA!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Points
1,225
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 1,225
Mombasa ipi ya gongo la mboto au Kenya???:confused2::confused2::confused2:
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,738
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,738 2,000
Kila kitu kimeandikwa kiingereza. Kwa nini hilo moja tu ndo mnalitafsiri kwa namna mnavyotaka ninyi?
Ukingalia kwa makini, lile neno KAA UCHI limekuwa edited. Angalia background yake katika hilo neno, utagundua ninachosema hapa
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,260
Points
2,000
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,260 2,000
Ukiangalia TEXT - maneno "KAA UCHI" na "PRIMARY SCHOOL" "font" zake sio sawa...! Maneno "KAA UCHI" yamekuwa "pasted"...!
Angalia tena vizuri hiyo picha MKUU, je , primary na school font zake ni sawa?
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,938
Top