Kwa wale mlioko migodini hasa wachimbaji wadogo maeneo ya Mwanza na Geita


Simon Adebisi

Simon Adebisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2018
Messages
227
Likes
275
Points
80
Simon Adebisi

Simon Adebisi

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2018
227 275 80
Kwema wakuu?

Poleni na harakati za Januari hii..

Kutokana na ugumu wa maisha nataka kujilipua niingie migodini pande za Nyalugusu huko ila sina uzoefu na mazingira ya huko.

Ningependa kupata dodoso kidogo juu ya hali ya maisha huko na nijipange vipi kukabiliana na changamoto za huko.

Natanguliza shukrani
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,386
Likes
12,170
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,386 12,170 280
Maamuzi magumu siku zote ni kujilipua tu,ukianza kuomba ushauri utapotea mapema.
 
Simon Adebisi

Simon Adebisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2018
Messages
227
Likes
275
Points
80
Simon Adebisi

Simon Adebisi

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2018
227 275 80
Maamuzi magumu siku zote ni kujilipua tu,ukianza kuomba ushauri utapotea mapema.
Nimekusoma mkuu... ila siombi ushauri mzee js heads up tu...
Maamuzi ya kuingia huko nshafanya tayari sasa ni kuanza kutekeleza tu
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,386
Likes
12,170
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,386 12,170 280
Nimekusoma mkuu... ila siombi ushauri mzee js heads up tu...
Maamuzi ya kuingia huko nshafanya tayari sasa ni kuanza kutekeleza tu
Mkuu we ingia front tu,mengine humo humo utayasoma mchezoni mkuu.

All the best.
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,415
Likes
1,911
Points
280
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,415 1,911 280
Kule wanatoana kafara kinyama...stay tuned..kama we ni mshika dini, shika dini kiukweli kweli, kama we ni mshirikina inabdi uwe mshirikina kwelikweli, usifanye kosa la kuwa neutral....utagharimu ukoo..kila lakher
 
Simon Adebisi

Simon Adebisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2018
Messages
227
Likes
275
Points
80
Simon Adebisi

Simon Adebisi

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2018
227 275 80
Kule wanatoana kafara kinyama...stay tuned..kama we ni mshika dini, shika dini kiukweli kweli, kama we ni mshirikina inabdi uwe mshirikina kwelikweli, usifanye kosa la kuwa neutral....utagharimu ukoo..kila lakher
Asante kwa ushauri kaka ntazingatia hilo
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
32,975
Likes
20,465
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
32,975 20,465 280
Kwema wakuu ?
Poleni na harakati za january hii..
Kutokana na ugumu wa maisha nataka kujilipua niingie migodini pande za nyalugusu huko ila sina uzoefu na mazingira ya huko

Ningependa kupata dodoso kidogo juu ya hali ya maisha huko na nijipange vp kukabiliana na changamoto za huko...

Natanguliza shukrani
Duh umenikumbusha enzi zile nlijilipua tunduru Dah alafu nlikua chali tu

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Simon Adebisi

Simon Adebisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2018
Messages
227
Likes
275
Points
80
Simon Adebisi

Simon Adebisi

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2018
227 275 80
Duh umenikumbusha enzi zile nlijilipua tunduru Dah alafu nlikua chali tu

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Pamoja sana mkuu.... wadogo zako ndo wakati wetu huu kujaribu bahati zetu huko......
Ushauri kutokana na uzoefu wako huko utafaa sana
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
32,975
Likes
20,465
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
32,975 20,465 280
Pamoja sana mkuu.... wadogo zako ndo wakati wetu huu kujaribu bahati zetu huko......
Ushauri kutokana na uzoefu wako huko utafaa sana
Jilipue tu mm wakati naenda tunduru nlikuwa na miaka 18 waziri wa madini alikuwa William shijja kuna ziara yake moja aliniona kule alingakaa sana
Ila yote maishaaa

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,233
Likes
23,424
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,233 23,424 280
Mkuu nyarugus umenikumbusha mbali saana. Nilishawahi kupiga mzigo huko. Kuproces marudio wanaita.

Kila la kheri mkuu maisha ni kujaribu. Nakumbuka watu tulikuwa tunakaa hata miez minne bila pesa. Siku mambo yakiwa mazuri pesa inasihia baaa plus ujinga mwingine pls take care uwenamtumizi mazuri ya pesa

Pia rate ya HIV ni kubwa kule. Uwe makini kulinda afya yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Simon Adebisi

Simon Adebisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2018
Messages
227
Likes
275
Points
80
Simon Adebisi

Simon Adebisi

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2018
227 275 80
Mkuu nyarugus umenikumbusha mbali saana. Nilishawahi kupiga mzigo huko. Kuproces marudio wanaita.

Kila la kheri mkuu maisha ni kujaribu. Nakumbuka watu tulikuwa tunakaa hata miez minne bila pesa. Siku mambo yakiwa mazuri pesa inasihia baaa plus ujinga mwingine pls take care uwenamtumizi mazuri ya pesa

Pia rate ya HIV ni kubwa kule. Uwe makini kulinda afya yako

Sent using Jamii Forums mobile app
Pamoja kaka ngoja nizame huko....
Sina kuliko kukaa tu vijiweni mjini mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,250,497
Members 481,367
Posts 29,735,645