kwa wale makamanda!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


M

Mjasiriamali1

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,317
Likes
70
Points
145
M

Mjasiriamali1

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,317 70 145
wale walioko kwenye hii field yan wanajesh au polisi au wenye information kuusu hili tafadhali saidia hapa.nina mwaka mmoja nimalizie shule ya master's in procurement & suppliers mgt.pale mzumbe! kutokana na uhaba wa kazi nimefikiria baada ya shule ni join kati ya polisi au jeshi (jkt)
1.Je ipi ina lipa zaidi kati ya polisi au jeshi?
2.Any minimum age? kati ya polisi au jeshi? kwa sisi tuliosotea shuleni?
3.Program ya polisi or Jeshi ni mda gani mpaka uhitimu?
4.Ipi ni raisi kuwa promoted? i mean vyeo!
5.Kwa mtu mwenye master's anaweza anzia vyeo gani kati polisi au jeshi?
6.Je vyeo vya polisi au jeshi vinachukua mda gani mpaka uwe promoted?
shukrani kwa wote wenye positive advise! tafadhali ka hujisikii kuchangia tusiaribiane thread
AGAIN THANKS IN ADVANCE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Twende ze2 jeshini mkuu.police lawama nyingi sana.
 
M

Mjasiriamali1

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,317
Likes
70
Points
145
M

Mjasiriamali1

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,317 70 145
thanks! any idea on jkt how it oparates in general?
 
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
1,997
Likes
1,016
Points
280
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
1,997 1,016 280
....kaka amini mamneno yangu..majeshini majungu saaana,kwa elimu yako hiyo kwanza utawatisha saaaana,jealousy ndio usipime...lkn as long as umejisacrifice kukomaaa,nenda JWTZ maana Polisi hamna kitu utachelewa saaana kupanda vyeo,JWTZ ni fasta saaana jamaa wanazingatia saana elimu
 
L

Long'ututi

Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
42
Likes
0
Points
13
L

Long'ututi

Member
Joined Dec 5, 2010
42 0 13
Mwana pole,kiukweli polisi wanachelewa kupata cheo,si kama zamani mtu akimaliza chuo tu anakwenda nyota,siku hizi utalipwa sawa na mwenye nyota ila mpaka uwe na mwenendo mzuri ndio akasomee nyota,kwenye jwtz elimu inathaminika hivyo jaribu huko.
 
M

mbasamwoga

Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
71
Likes
0
Points
0
Age
33
M

mbasamwoga

Member
Joined Jul 6, 2011
71 0 0
Nenda jwtz mdogo wangu, usije ukapigwa teke la tumbo ukapasuka nyongo bure kisa kuhofia vyeo vyao. Jw mambo yanaeleweka sana. Hongera kwa kupiga shule ya uhakika
 
hengo

hengo

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
0
hengo

hengo

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2011
403 2 0
Kama unashida na vyeo nenda JWTZ, kama unatafuta maisha mazuri nenda Polisi elimu yako na kozi yako itakulipa.
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
jwtz na jkt wanafanana kila ktu katika mishahara.Wwe nenda JWTZ kwa hapo utaanzia na Kapteni after one year or two unaweza kuwa Meja bbada ya miaka kama kumi hivi unaweza kuwa Kanali.Una ukistafu kwa JWTZ unaweza kuwa DC au RC si unawasiki wengi,kama Kalembo,Machibya,rc shinyanga,DC Ngara nk
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
239
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 239 160
jwtz na jkt wanafanana kila ktu katika mishahara.Wwe nenda JWTZ kwa hapo utaanzia na Kapteni after one year or two unaweza kuwa Meja bbada ya miaka kama kumi hivi unaweza kuwa Kanali.Una ukistafu kwa JWTZ unaweza kuwa DC au RC si unawasiki wengi,kama Kalembo,Machibya,rc shinyanga,DC Ngara nk
hizi info ni za uongo na za kupotosha.
Hata uwe profesa jeshini huwezi kuanzia na nyota tatu(captain).
Pia kuwa DC au RC si lazima uwe umestaafu jeshi na pia sio kila ofisa mstaafu wa jeshi ni DC au RC.
 
M

Mjasiriamali1

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,317
Likes
70
Points
145
M

Mjasiriamali1

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,317 70 145
wadau nashukuru sana kwa ushauri wenu.kweli hii inaitwa jamii intelligence.
Nitafanyia kazi wakuu.
 
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
812
Likes
91
Points
45
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2008
812 91 45
ww ndibalema usiongee ki2 hujui..., masters unaanzia capt.., pale unapo-commission, rais anatoa nyota moja..., lakn siku hyhy utapanda hadi 3... Na commission ni baada ya kufaulu darasani na porini...,

Kama hujui mambo si vzr kupotosha.., na ww mtoa mada.., umeona jeshi ni kimbilio la wakosa kazi au?? Rekebisha hyo sentensi bana.., huku kuna best doctors, engineers, pilots, etc..., si vzr ukawa na notion ya kulifkiria kwa muono wako huo..., na mwenzio anayesema major baada ya mwaka wa kua capt haipo hyo...,
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
ww ndibalema usiongee ki2 hujui..., masters unaanzia capt.., pale unapo-commission, rais anatoa nyota moja..., lakn siku hyhy utapanda hadi 3... Na commission ni baada ya kufaulu darasani na porini..., <br />
<br />
Kama hujui mambo si vzr kupotosha.., na ww mtoa mada.., umeona jeshi ni kimbilio la wakosa kazi au?? Rekebisha hyo sentensi bana.., huku kuna best doctors, engineers, pilots, etc..., si vzr ukawa na notion ya kulifkiria kwa muono wako huo..., na mwenzio anayesema major baada ya mwaka wa kua capt haipo hyo...,
<br />
<br />
2pe mchongo bac afande.
 
Furaha Fedson

Furaha Fedson

Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
13
Furaha Fedson

Furaha Fedson

Member
Joined Mar 27, 2011
44 0 13
mtalamu mi sijakupata vema! hivi unataka kazi au cheo!? coz naona watu hoja zao ni cheo! cheo! kwa taarifa tu ni kwamba kazi yeyote ile ina utaratibu wake! isitoshe Francis Imbuga alishasema....Dunia ya leo unapotaka kitu lazima uwe na " Tall relatives" unalijua hili? ushauri tu.. hebu angalia taaluma yako inadai nn? cha zaidi pambana mdau!
 
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2008
Messages
812
Likes
91
Points
45
Moshe Dayan

Moshe Dayan

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2008
812 91 45
nnavyoelewa senetor ni form six c ndio? kwa kawaida kuna usaili hua unafanyika kunduchi kwa ajili ya kwenda cadet moja kwa moja kila mwaka kwa ajili ya graduates.., unaweza kuingia kupitia jkt
Unakua serviceman kwa muda then unaomba ukafanye cadet..., form six unatoka na jiwe moja..., baada ya mwaka unakula la pili
 
K

Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
1,221
Likes
110
Points
160
Age
49
K

Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
1,221 110 160
hizi info ni za uongo na za kupotosha.
Hata uwe profesa jeshini huwezi kuanzia na nyota tatu(captain).
Pia kuwa DC au RC si lazima uwe umestaafu jeshi na pia sio kila ofisa mstaafu wa jeshi ni DC au RC.
Kuna jamaa yangu ana PHD Amejiunga nao na amelamba umeja moja kwa moja. Mara tu baada ya mafunzo ya Ofisa cadet!
 
mankipe

mankipe

Member
Joined
Mar 7, 2011
Messages
97
Likes
0
Points
13
mankipe

mankipe

Member
Joined Mar 7, 2011
97 0 13
hizi info ni za uongo na za kupotosha.<br />
Hata uwe profesa jeshini huwezi kuanzia na nyota tatu(captain).<br />
Pia kuwa DC au RC si lazima uwe umestaafu jeshi na pia sio kila ofisa mstaafu wa jeshi ni DC au RC.
<br />
<br />
kaka we ndo uko wrong. ukiwa undergraduate unapata nyota 2 na ukiwa na masters unapewa tatu.. mi nina wanangu wako uko wanamalizia kozi
 
L

Lutu2

Member
Joined
Mar 11, 2010
Messages
38
Likes
1
Points
0
L

Lutu2

Member
Joined Mar 11, 2010
38 1 0
jwtz na jkt wanafanana kila ktu katika mishahara.Wwe nenda JWTZ kwa hapo utaanzia na Kapteni after one year or two unaweza kuwa Meja bbada ya miaka kama kumi hivi unaweza kuwa Kanali.Una ukistafu kwa JWTZ unaweza kuwa DC au RC si unawasiki wengi,kama Kalembo,Machibya,rc shinyanga,DC Ngara nk
Wachangiaji wote wamepatia maisha mazuri kimaslahi na vyeo yanapatikana JWTZ,Polisi kuna majungu,fitina na rushwa iliyotukuka
 
D

dennyjossy

New Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
D

dennyjossy

New Member
Joined Apr 29, 2011
3 0 0
ww ndibalema usiongee ki2 hujui..., masters unaanzia capt.., pale unapo-commission, rais anatoa nyota moja..., lakn siku hyhy utapanda hadi 3... Na commission ni baada ya kufaulu darasani na porini..., <br />
<br />
Kama hujui mambo si vzr kupotosha.., na ww mtoa mada.., umeona jeshi ni kimbilio la wakosa kazi au?? Rekebisha hyo sentensi bana.., huku kuna best doctors, engineers, pilots, etc..., si vzr ukawa na notion ya kulifkiria kwa muono wako huo..., na mwenzio anayesema major baada ya mwaka wa kua capt haipo hyo...,
<br />
<br />
naomba kukuuliza,it seems unainfo nyingi kuhusiana na jwtz,ukiwa na degree mshahara unakuwa kiasi gani na kama kuna incentives zozote zinakuwaje?natanguliza shukrani
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
naomba kukuuliza,it seems unainfo nyingi kuhusiana na jwtz,ukiwa na degree mshahara unakuwa kiasi gani na kama kuna incentives zozote zinakuwaje?natanguliza shukrani
<br />
<br />
laki 9,hamnaga kodi kule.
 

Forum statistics

Threads 1,250,869
Members 481,514
Posts 29,748,909