Kwa wakazi wa Sengerema, saidieni Prisca Michael amepotea


kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
2,012
Likes
926
Points
280
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
2,012 926 280
Ni binti amepotea kwa kutelekezwa na shangazi yake machimboni (nahifadhi jina la eneo). Anaitwa Prisca Michael

Anatokea: Mchangani (visiwani) Sengerema. Amemfahamu mwalimu mkuu wa shule ya msingi Mchangani kwa jina la Mwalimu Irene.

Mwenyekiti wa kijiji cha Mchangani: jina moja tu Simon. Ninachohitaji ili kufanikisha kumfikisha kwao ni namba za simu kituo cha polisi Sengerema ama mwenyeji yoyote wa Mchangani hasa namba ya simu ya mwenyekiti wa kijiji ama mkuu wa shule Mchangani.

Ninaye kwangu (kwenye familia yangu).

Nimemchukua leo.
f69575deb28569f107b6f2a2dc365b06.jpg
7edb737891d10df3674ed5c2ef9fa984.jpg
86fee22db46cb2860769e74e549b5e1b.jpg
32a7f0eb2f5424a95fb1f0d806d92342.jpg
 
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
3,783
Likes
3,288
Points
280
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
3,783 3,288 280
Endelea kuishi nae tu mkuu maana tayari umeshauzihirishia umma kwamba mtoto yuko kwenye mikono salama.
 
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
2,012
Likes
926
Points
280
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
2,012 926 280
Endelea kuishi nae tu mkuu maana tayari umeshauzihirishia umma kwamba mtoto yuko kwenye mikono salama.
Ni kweli kaka lkn anatakiwa ajiunge shule, kwa maelezo yake anaonekana alikuwa darasa la pili maana ametaja marafiki zake wote ni drs la pili
 
D

dagii

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2013
Messages
3,241
Likes
1,145
Points
280
D

dagii

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2013
3,241 1,145 280
Duh?fanya hima jamaa wasine fikiria umejitwaalia mke mwanafunzi.
 
yoga

yoga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
1,320
Likes
2,095
Points
280
yoga

yoga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
1,320 2,095 280
Umesha pata contacts za mkuu wa shule??? Nikusaidie!!???
 
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
2,012
Likes
926
Points
280
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
2,012 926 280
Duh?fanya hima jamaa wasine fikiria umejitwaalia mke mwanafunzi.
Umesha pata contacts za mkuu wa shule??? Nikusaidie!!???
Nilimchukua ofisi ya kijiji nikiwa na mke wangu ndg Dagii. Ndugu yoga bado sijapata please nisaidie number ili leo nimsafirishe. Comment yako sikuiona jana huenda imefika nikiwa nimelala. Nasubiri kwa hamu.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,755
Likes
49,642
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,755 49,642 280
Nilimchukua ofisi ya kijiji nikiwa na mke wangu ndg Dagii. Ndugu yoga bado sijapata please nisaidie number ili leo nimsafirishe. Comment yako sikuiona jana huenda imefika nikiwa nimelala. Nasubiri kwa hamu.
Sasa kama alipotea kwa kutelekezwa unampeleka tena kwa huyo aliyemtelekeza, kwa nini usiende kumuhamisha shule ukae nae, Mungu atakubaliki
 
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
2,012
Likes
926
Points
280
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
2,012 926 280
Sasa kama alipotea kwa kutelekezwa unampeleka tena kwa huyo aliyemtelekeza, kwa nini usiende kumuhamisha shule ukae nae, Mungu atakubaliki
Alichukuliwa na shangazi yake kutoka kwao ambaye anaishi machimboni ndipo anavyodai akamtelekeza stand na kuondoka na nguo zake (hivyo unavyomuona ndo nguo aliyonayo hata viatu hana) . Kwa kifupi huenda alitoroshwa na mtu na kutelekezwa, nilimchukua ili tu awe salama kwani huku machimboni kuna watu wenye roho za kishetani usipime. Kukutoa kafara ama kubaka ili wafanikishe mazindiko yao hawaoni shida. Pamoja na ushauri wako lkn ni vizuri ndugu zake wakafahamu.
 
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
1,647
Likes
1,900
Points
280
Age
33
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
1,647 1,900 280
Alichukuliwa na shangazi yake kutoka kwao ambaye anaishi machimboni ndipo anavyodai akamtelekeza stand na kuondoka na nguo zake (hivyo unavyomuona ndo nguo aliyonayo hata viatu hana) . Kwa kifupi huenda alitoroshwa na mtu na kutelekezwa, nilimchukua ili tu awe salama kwani huku machimboni kuna watu wenye roho za kishetani usipime. Kukutoa kafara ama kubaka ili wafanikishe mazindiko yao hawaoni shida. Pamoja na ushauri wako lkn ni vizuri ndugu zake wakafahamu.
Kaka nakuomba Fanya haraka umpeleke kwao au nenda kwa mkuu Wa wilaya kamkabizi ndugu yangu,then kama utamtaka umchukue sehemu salama,Watanzania wepesi sana sisi wakulaumu na kusahau haraka ,
 
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
2,012
Likes
926
Points
280
kambagasa

kambagasa

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
2,012 926 280
Kaka nakuomba Fanya haraka umpeleke kwao au nenda kwa mkuu Wa wilaya kamkabizi ndugu yangu,then kama utamtaka umchukue sehemu salama,Watanzania wepesi sana sisi wakulaumu na kusahau haraka ,
Sawa kabisa, nasubiri kuna mdau hapo juu ameahidi kunipatia namba za mwalimu mkuu wa shule Mchangani, lengo langu nimkatie tiketi apokelewe kwao katika mikono salama. Nikikosa nampeleka kituo cha polisi then atasafirishwa bure hadi Sengerema kituo cha polisi na wao watamfikisha huko Mchangani japo atapitia suluba na watu wenye mitazamo na mioyo tofauti.
 
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
1,647
Likes
1,900
Points
280
Age
33
Midumare Ngatuni Iwato

Midumare Ngatuni Iwato

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
1,647 1,900 280
Sawa kabisa, nasubiri kuna mdau hapo juu ameahidi kunipatia namba za mwalimu mkuu wa shule Mchangani, lengo langu nimkatie tiketi apokelewe kwao katika mikono salama. Nikikosa nampeleka kituo cha polisi then atasafirishwa bure hadi Sengerema kituo cha polisi na wao watamfikisha huko Mchangani japo atapitia suluba na watu wenye mitazamo na mioyo tofauti.
Sawa ndugu maana likitokea lakutokea utasaga meno tuu
 
S

Shah thomas

New Member
Joined
Oct 24, 2018
Messages
3
Likes
0
Points
3
S

Shah thomas

New Member
Joined Oct 24, 2018
3 0 3
Kipindi anatoroka tulikua nae maeneo ya Sengerema mtaa wa mabanzini
 

Forum statistics

Threads 1,236,725
Members 475,218
Posts 29,267,381