Kwa wakazi wa mwanza, arusha ,tanga nawataarifu kuna biashara nzuri mikoa yenu

BIGK

Member
Sep 6, 2017
21
45
Wenye mapenzi ya biashara mliopo mikoaa hiyo mnaawezaa kupiga pesa na kupata milioni kwa mwezi ila mtaji uwe milioni 8-10 ndo utaweza Fanya Mwenye shida ya kujua na Mwenye mtaji aje pm
 

nowsasa

JF-Expert Member
Dec 25, 2016
1,096
2,000
Si uifanye wewe mwenyewe hiyo biashara uwe tajiri! Au wewe hupendi kuwa tajiri? Au si uwape ndugu zako hayo maarifa, au ndugu zako hawapendi kuwa matajiri? Pita kule mzushi wewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom