Kwa wafugaji wa kuku wa kisasa | Page 77 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wafugaji wa kuku wa kisasa

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Mlachake, Oct 23, 2009.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 3,095
    Likes Received: 821
    Trophy Points: 280
    Hey JF Members.

    Ee bwana kuna mtu anaweza kunipa msaada wa mchanganuo wa kufuga kuku. Naona soko la kuku ni kubwa sana. Hii ni biashara ambayo soko lake liko tayari. hotels, functions, vibanda vya chipss.. Yeyote mwenye idea naomba msaada please!

     
  2. Faru12

    Faru12 JF-Expert Member

    #1521
    Mar 25, 2018
    Joined: Jun 24, 2014
    Messages: 258
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Soko linapatikana wapi? Soko la uhakika... Ivi pale Shekilango hakuna longo longo kweli?
     
  3. ba Mike

    ba Mike Member

    #1522
    Mar 30, 2018
    Joined: Feb 18, 2018
    Messages: 9
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Naomba kuungwa kwenye group la whatsup la wafugaji plz 0623267065
     
  4. INCUBATOR WORLD WIDE

    INCUBATOR WORLD WIDE Member

    #1523
    Apr 2, 2018
    Joined: Mar 27, 2018
    Messages: 11
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Niunge 0713 852 296
     
  5. thomas_360

    thomas_360 JF-Expert Member

    #1524
    Apr 9, 2018
    Joined: Oct 11, 2015
    Messages: 462
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Habarini wakubwa kwa wadogo...nipo hapa kushea kile ambacho kipo katika akili yangu na kinanisukuma sana kufanya hicho kitu...
    Kwa ufupi nipo Dodoma mjini na sio mwenyeji sana maana nipo kikazi huku dodoma, kwa hiyo maeneo mengi siyajui Ila kadri siku zinavyozidi kwenda napatapata picha ya maeneo mbalimbali.
    Katika akili yangu na nafsi yangu nashauku sana kufanya ufugaji wa kisasa wa kuku wa kienyeji, ambayo mwisho wa siku iwe kama seheehhemu ya biashara ya kuweza kuniingizia kipato cha ziada.
    Swala la ufugaji ni kitu ambacho kipo katika damu yangu kwa sababu napenda sana wanyama.
    Najua kuna ambao wanafanya hizi shughuli na wanajua changamoto zake na wanajua namna ya kutatua hizo changamoto lakini pia najua watakuwa na uelewa mzuri kuhusu mbegu zipi za jogoo na tetea ni nzuri kuanza nazo na bei zake.
     
  6. bushland

    bushland JF-Expert Member

    #1525
    Apr 11, 2018
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 6,165
    Likes Received: 3,993
    Trophy Points: 280
    mkuu ni dawa gani inatumika kunenepesha kuku wa kienyeji ? wawe na uzito mkubwa na pia wakuwe haraka?
    asante
     
  7. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #1526
    Apr 11, 2018
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,774
    Likes Received: 1,778
    Trophy Points: 280

    Dawa ni chakula cha kutosha na kiwe na virutubisho sahihi na kwa mchanganyiko sahihi.

    hakuna lingine
     
  8. T

    Tangaone Senior Member

    #1527
    Apr 27, 2018
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 140
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ya Leo inaitwa ctaki ugomvi na mkuu c kwa kuminywa huku kwa kutoa maoni
     
  9. m

    mwewe mbozyo New Member

    #1528
    May 5, 2018
    Joined: Apr 19, 2018
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mada nzuri,Mungu akubaliki
     
  10. Kajole

    Kajole JF-Expert Member

    #1529
    May 6, 2018
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Habari?
    Wanajamvi,nimenunua mashine ya kutotolesha vifaranga hivyo napata changamoto ya malighafi yaan MAYAI. Hivyo nanunua mayai YA KIENYEJI yawe yanatokana na kuku halisi wa KIENYEJI.
    Mwenye nayo au anaemjua supplier yeyote anayeweza niuzia mayai 500 kila mwezi kwa miezi 4 tuwasiliane PM kwa makubaliano ya bei na mengineyo.
    Mimi napatikana Mbeya na vizuri kama supplier atakuwa mbeya na maeneo ya jirani yaan sumbawanga,tunduma,songwe,mbalali,makambako,njombe,iringa,na morogoro
    Asanteni!.
     
  11. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #1530
    May 7, 2018
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 8,153
    Likes Received: 5,309
    Trophy Points: 280
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...