Kwa wabunge wote na wanasiasa

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1,337
Points
2,000

Deogratius Kisandu

Verified Member
Joined Dec 2, 2012
1,337 2,000
UMESHAWAHI KUKUMBWA NA MAJANGA YOYOTE katika SIASA NA MAISHA KWA UJUMLA NA UKABAKI PEKE YAKO.

Ndugu ni wakati mzuri wa kutambua kuwa changamoto katika siasa ina hitaji uvumilivu mkubwa sana na kumshirikisha Mungu ili akuokoe na vikwazo vyote. Sikiliza hii audio vizuri.

 

Forum statistics

Threads 1,382,696
Members 526,441
Posts 33,834,192
Top