Kwa Wabongo ambao hawajawahi kuona Thika Road, tazameni hii video. Kisha mkome kupinga kuwa Kenya ina miundombinu nzuri kushinda Tanzania

Kafrican

JF-Expert Member
Jan 26, 2015
6,980
2,000
tatizo nyie kila kitu mnaonyesha Nairobi tuu,miji mingine mmh.Hongereni basi kwa hizo barabara kama ndio zinareflect maendeleo ya mwananchi wa kawaida. Huku Tz barabara za miji mingi ni mkeka tuu lakini wametulia tuu kelele nyingi mapoyoyo tuu ndegelec
Angalia hii ya Mombasa basi kamahutaki ya Nairobi

 

nimulikie

Member
Feb 1, 2020
51
125
Uwezi kuifananisha bongo na kenya kwa upande wa balanala za lami.kifupi ni jumla ya ulefu wa balabala za lami ziliizopo tanzania ukiziamishia kenya basi kenya nzima kutakuwa hakuna balabala za vumbi.madeleva mnaweza kuwa mashahidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

pingli-nywee

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
11,503
2,000
Uwezi kuifananisha bongo na kenya kwa upande wa balanala za lami.kifupi ni jumla ya ulefu wa balabala za lami ziliizopo tanzania ukiziamishia kenya basi kenya nzima kutakuwa hakuna balabala za vumbi.madeleva mnaweza kuwa mashahidi

Sent using Jamii Forums mobile app
Kingwedu umeuaaa! Sijui utatatoa video yako nyingine lini tukuone na vibwanga vyako 'balabalani' ukiwa umejipaka masizi usoni.
 

mwaswast

JF-Expert Member
May 12, 2014
12,730
2,000
Fala wewe, kuna mtu kakuzuia kuleta picha hadi uniombe ushauri? Lazu Kunyan!
Screenshot_20200229-214328.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom