kwa wabena naomba mnisaidie majina haya yanasimama katika jinsia ipi?


fierceman

fierceman

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
498
Points
1,000
fierceman

fierceman

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
498 1,000
kwenye mada moja kwa moja hivi majina kama vile lusungu, lukelo, twilumba na hata anjimie hivi majina haya huweza tumika kwa aina zote mbili za binadam nikimaanisha wanaume na wanawake au yanatumiwa kwa jinsia moja tu?
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,111
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,111 2,000
Twilumba na anjimie kwa mwanamke
Lusungu na lukelo kwa mwanaume..

Maana zake watakuja wataalumu zaidi
 

Forum statistics

Threads 1,296,485
Members 498,655
Posts 31,249,859
Top