Kwa wa wapenzi wa nyimbo za injili, naomba kujua kwaya gani iliimba huu wimbo

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,047
Likes
416
Points
180

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,047 416 180
Kuna wimbo mmoja unaeleza habari ya Elisha alipo kwenda mto Yordani kukata kuni akiwa na watumishi wa Mfalme, ndipo shoka la mtumishi mmoja lika dondokea majini, lakini Elisha akatupa kijiti majini na shoka lika elea.
Inaimba kama Mamajusi wa Moshi ila sidhani kama ndio wenyewe.

NITASHUKURU KUIFAHAMU HATA KWAYA WIMBO AU KWAYA YENYEWE.
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,419
Likes
3,889
Points
280

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,419 3,889 280
Na mimi natafuta songi Moja sijajua limeimbwa na kwaya Gani ila niliusikia one day kipindi cha Nyimbo miaka ya 1996-8 Radio Tumaini nadhani

Sauti ya Kwanza na ya pili wanaimba . Kumbuka siku ya mwisho eh ndugu''
An then wale wa sauti ya nne wanaitikia ''Inakungoja'' and then wale wa Sauti ya Tatu wanaimba Ebaba hapo mdundo wa enh emama'' enh.. ya nne wanamalizia ''Inakungoja''

Kumbuka siku ya mwisho eh ndugu, inakungoja eh baba enh mama enh
Jambo moja latokea...

nikiupata am sure nitaenjoy
 

Forum statistics

Threads 1,203,562
Members 456,824
Posts 28,118,806